Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của rebel123

1. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Forum ko phải là cái chợ, thích thì lập topic, chán thì đòi xóa topic! Tôi chỉ khóa topic lại thôi. Lần sau nên suy nghĩ kĩ trước khi tạo nội dung mới.
    8/11/14
  2. rebel123
    rebel123
    Vân! bạn nói rất đúng! "Forum ko phải là cái chợ", vậy mà dân hàng tôm hàng cá nhiều quá! bạn nghĩ sao?Chớ vội lên tiếng dạy đời bạn ạ!
    8/11/14
  3. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Bạn đăng topic, ngta có quyền cmt, dù chê hay khen bạn cũng phải chấp nhận, tôm cá gì ở đây hả bạn? Tôi ko dạy đời bạn, tôi chỉ nhắc nhở bạn, làm ơn phân biệt rõ ràng!
    8/11/14
  4. rebel123
    rebel123
    Bạn hãy đặt bạn vào trường hợp của tôi.Bạn có lòng chia sẽ nhưng có một 1 thành viên dùng lời lẻ vô văn hóa chửi bạn là "RÁC RƯỞI" .Bạn sẽ có cảm giác ra sao?.Bạn có đặt ra câu hỏi:"Ôi! một DĐ lớn và uy tín mà như thế nầy sao!!!?".
    8/11/14
  5. rebel123
    rebel123
    kỳ lạ thật!. Sao mình cứ có cảm giác cái nick "icbm123" cũng là acc của bác Dư luôn vậy ta.Nếu không phải thì ít ra cũng cừng một giuộc với nick "icbm123".
    8/11/14
  6. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Bạn thật có khiếu hài hước, bạn nghĩ tôi rảnh lắm à? Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà còn suy nghĩ như trẻ trâu thế?
    10/11/14
  7. rebel123
    rebel123
    Đọc kĩ lại đi.Câu có tới 2 mđ (mệnh đề). Mđ nghi vấn (...có cảm giác...) chỉ là phụ, nhằm mục đích dẫn đến mđ xác định (..là cùng 1 giuộc.) mới là mđ chính. Bạn là trẻ gì mà khôn thế.!?, chỉ nhằm vào mđ phụ,lờ đi mđ chính thế.!.
    10/11/14
  8. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Tôi hiểu cả 2 mệnh đề bạn ơi, nhưng tôi chỉ nói đơn giản ngắn gọn ai ngờ bạn ko hiểu và cũng cố tìm cách bắt bẻ! Thế thôi tôi nói cho bạn nghe ở mệnh đề 2, tức mệnh đề điều kiện tôi cùng 1 giuộc và xem topic của bạn như rác thì tôi đã delete ngay từ khi chưa ai vào comment để tránh diễn đàn bị rác rồi bạn ạ!
    11/11/14
  9. rebel123
    rebel123
    Bạn là ai trong cái xã hội nầy mà lời lẽ của bạn quá tự phụ và trịch thượng đến thế!?. Có lẽ cuộc đời đã ưu ái, đã cho bạn thành công quá sớm. Mong một ngày được hân hạnh diện kiến bạn ngoài đời trong một buổi offline.
    11/11/14
  10. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Nếu bạn ở TPHCM, bạn có thể gặp tôi vào buổi offline sinh nhật diễn đàn vào 23/11 tới đây :)

Và khi chưa gặp thì làm ơn bạn đừng tự suy tưởng và đánh giá về tính cách cũng như con người của tôi nhé!
    11/11/14
  11. icbm123
    icbm123
    Hèn =))
    5/12/14