Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Hồng Sơn

1. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Sao bác lại hỏi em câu đó? :))))
    26/2/15
  2. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Mà thấy bạn trẻ này toàn hoạt động về đêm nhỉ? Mà con trai sao lại để giới tính là nữ nhỉ? ;))
    26/2/15
  3. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Hở? Em là con gái 100% mà bác? ~(O^O)~ thì làm lén mà, nên toàn hoạt động về khuya thôi bác ạ! Cha mẹ em không thích em nghiên cứu và học về lĩnh vực có liên quan đến máy tính.
    26/2/15
  4. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Chứ bạn này còn đi học hả? Mà nếu mình có đam mê thật sự với nó thì chả có lý do gì mà có thể ngăn cản trên con đường sự nghiệp của mình được. Chịu khó khuyên nhủ bố mẹ mình nhiều vào nhé :D
    26/2/15
  5. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Khuyên nhiều lắm rồi bác ơi. Dù vậy giờ vẫn cố xin tiếp :))))))
    26/2/15
  6. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Phải phấn đấu chứ :)) Mà bất kể có ko chịu thì mình cũng tự lập theo cách của mình. Cố gắng lên nhá :D
    26/2/15
  7. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Nói gì chứ về khoản Chai, Lì, thì em là perfect bác ạ. Klq em trả lời câu hỏi của bác trên đầu dòng là tại thấy bác với 1 số bác kia giỏi quá nên follow (như fan follow idol) vậy mà. :))))))))
    26/2/15
  8. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Mình mà giỏi gì hả bạn ơi, cũng chỉ là làm theo năng lực của mình chứ nếu nói về trình giỏi thì đã làm sao mà xứng. Còn phải học hỏi thật nhiều nữa.
    26/2/15
  9. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Dù sao bác cũng giỏi hơn em rồi :D
    26/2/15
  10. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Đừng nói vậy chứ =))
    26/2/15
  11. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Ềi, mấy bác khiêm tốn quá. Em đây còn phải học hỏi nhiều :))))
    26/2/15
  12. Hồng Sơn
    Hồng Sơn
    Fb kết bạn đuê :v Mình tuy lớn rồi nhưng vui tính nhắm :3
    26/2/15
  13. Melody Coffee
    Melody Coffee
    Sorry bác, năm 12, nên 2 ngày nay túi bụi kiểm tra trong lớp, không lượn forum, nên rep bác trễ. Mà fb của bác, nghe nói nick bác full rồi mà?
    28/2/15