Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Phạm Hữu Dư
Phạm Hữu Dư

phamhuudu.com, Nam, 36, từ Bà Rịa - Vũng Tàu

Hoạt động gần đây của Phạm Hữu Dư:
13/4/22
Phạm Hữu Dư
Hoạt động lần cuối:
13/4/22
Số bài viết:
7,748
Số lần "Thích" đã nhận:
31,776
Điểm nhận Cup:
113
Sinh nhật:
22/2/88 (Tuổi: 36)
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
Freelancer

Ủng hộ diễn đàn

Phạm Hữu Dư

phamhuudu.com, Nam, 36, từ Bà Rịa - Vũng Tàu

Ban quản trị
Hoạt động gần đây của Phạm Hữu Dư:
13/4/22
    1. dienbinh
      dienbinh
      xin lỗi mình nhầm, cảm ơn anh P.H.D như ( Phạm Hữu Dư)
    2. dienbinh
      dienbinh
      Anh N.H.D ơi không hiểu sao hôm nay mình không upload được ảnh, Vào phần upload ảnh, chọn ảnh xong là đơ luôn không có nút tải lên
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Hãy xem xét ảnh của bạn có nặng quá 5mb hay ko? Mà tên mình ghi rõ là Phạm Hữu Dư chứ có ghi gì khác đâu mà bạn cũng ghi ra đc NHD hay vậy?
        15/7/15
    3. Happy Life
      Happy Life
      Anh Dư ơi, em chưa đủ số bài viết để post bài kèm link và hình. Em mạn phép nhờ anh up giúp em bài hướng dẫn sử dụng BeautyRetouchingKit 3.0 cho Photoshop CC 2015 em vừa viết hồi chiều. Em mò cách sử dụng google thì không có. Nên mới viết bài này chia sẻ lại. Mong anh giúp em. Cảm ơn anh Dư.
      Đây là link bài viết, em bỏ hình vào thẻ [img] rồi ạ.www.fshare.vn/file/BU3KCQFKCQFK
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Ko đủ 20 bài vẫn post bài như bt, chỉ có vụ chèn link bạn bỏ https://www. ra thôi, đơn giản mà. Bạn vào đọc kỹ hết các Hướng dẫn và Nội quy của diễn đàn xong rồi tự up nhé :)
        13/7/15
    4. kieusmile
      kieusmile
      anh cho em hỏi sao máy tính của em youtbe vào không được à,nó cứ báo là ứng dụng không thể truy cập được hoặc đã chuyển xem một trang web khác,em cũng tìm hiểu và làm theo hướng dẫn giống trên mạng là chính dsn đi đó maf vẫn không được.anh có cách nào khác thì giúp em với.
    5. Supercave
      Supercave
      anh ơi có bản photoshop full cờ rắc không a....là mình hông cần phải cờ rắc nửa á....chỉ cần cài đặt là dùng đc á....nếu có a cho e xin cái link nha...... à cho em xin luôn cái thuốc photoshop cs6 luôn nha a
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Trên forum có hết rồi, tìm đi bạn
        7/7/15
    6. vanquangminh
      vanquangminh
      Mình đang rất cần phông nền và hình ảnh trang trí cho phông cưới ( chữ song hi................................) rất mong được diễn đàn giúp đỡ đc studio.vanquangminh@gmail.com mình trân trọng cảm ơn ........ rất cần gấp vì mình chưa làm qua thể loại này bao giờ
    7. mhuutuann
      mhuutuann
    8. mhuutuann
      mhuutuann
    9. Thu Hương BG
      Thu Hương BG
      Đó là link e đã đăng ảnh và bài viết cần giúp đỡ trên diễn đàn .A giúp e với nhé. Em cần 1 tấm ảnh độc đáo tối thiểu có 5 người . anh chọn 1 búc đẹp nhất rồi ghép giúp e thêm 1 người vào ảnh là 5 người ạ .
    10. Thu Hương BG
      Thu Hương BG
    11. kenzuko
      kenzuko
      XIn chào, bạn có thể giúp mình x-force 2014 dành cho MACOS không? Link down của bạn bị google báo có virus và chỉ chủ nhân mới tải được. Xin cảm ơn.
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Bạn có nhầm lẫn gì ko? Mình làm gì có share cái x-force nào đâu mà bảo link down của mình?
        30/6/15
    12. hoagao
      hoagao
      Anh ơi, trên diển đàng mình đang có một thành phần lừa đảo thiết kế logo,mong anh có thể xóa nick này đi cho cái diển đàn của mình được trong sáng.em đã bị lừa và em không muốn nó đi lừa người khác nữa,điều em nói trên là sự thật không một lời gian dối,có bằng chứng hẳn hoi ,đây là link:http://forum.vietdesigner.net/threads/tim-nguoi-thiet-ke-logo.88844/ mong anh có thể giúp .thank diển đàng.
      1. Phạm Hữu Dư
        24/6/15
    13. VÂN TÔ
      VÂN TÔ
      a ơi.a có nick fb không,cho em xin e tham khảo về lĩnh lực disigner tí được không ạ
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Bạn chỉ cần tham gia diễn đàn này thường xuyên, tham khảo các bài viết trên đây là đủ.
        23/6/15
      2. VÂN TÔ
        VÂN TÔ
        à.e muốn nghe ý kiến từ những người đi trc như a tí.không biết a có cho e ý kiến thực tế được k. e muốn học nghanh đồ họa,e có tham khảo qua các trung tâm đào tạo như fpt arena,kent..nhưng e không biết sau này ra cầm vẻn vẹn 1 tấm bằng nghề như thế có ổn và xin được việc hay không hay h phải ôn thi lại để có bằg đại học thì mới đc.vì nhưng trung tâm đó rất đắc nên e muốn xin ý kiến ạ
        23/6/15
      3. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Cần gì bạn cứ lập topic để các thành viên giải đáp nhé.
        23/6/15
    14. Nguyễn Ngọc Bảo Ly
      Nguyễn Ngọc Bảo Ly
      Bạn ơi, mình cần tìm một người gấp, vì bạn ấy bỏ nhà đi lâu rồi mà không thấy về, hiện vợ bạn ấy lại sắp đến ngày sinh em bé nữa. VÌ người cần tìm có đam mê nhiếp ảnh do đó nhiều bạn bảo mình nên vào các diển đàn nhiếp ảnh lớn đảng tin tìm. Không biết bạn có thể giúp mình không?
      https://www.facebook.com/tuongvi.nguyenvu.7/posts/705354612904622?__mref=message_bubble
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Thật ra thì mình nghĩ bạn nên đăng ở các group nhiếp ảnh trên Facebook ấy, bạn có thể search mấy từ khóa đại loại như Photography, Nhiếp ảnh, DOF, DSLR, Blend, Retouch...trên Facebook để tìm mấy cái group đó. Chúc bạn may mắn :)
        10/6/15
    15. Joe Joe
      Joe Joe
      Anh ơi, em mới tập tành photoshop. trong lúc mò mẫm em ấn vào green trên ô chanel. Thì ảnh của em khi place vào photoshop đều ko có màu, tắt mỡ lại cũng ko được luôn, anh giúp em với :(((
      1. Xem các bình luận trước...
      2. Joe Joe
        Joe Joe
        a Giúp em với, em có đăng bài nhưng ko ai giúp ?
        5/6/15
      3. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Mới vừa đăng sao biết ko ai giúp?
        5/6/15
      4. Joe Joe
        Joe Joe
        Đăng nữa tiếng trước rồi anh
        5/6/15
    16. vuphankts
      vuphankts
      - Trang phamhuudu.com lúc đầu bị lỗi giao diện.
      - PM thông báo trên facebook nhưng không thấy trả lời.
      - Bữa vào lại thì server offline
      - Giờ vào hết được luôn rồi. :v
    17. Hồ Thị Bích Diễm
      Hồ Thị Bích Diễm
      Hi anh hiên tại cty em đang tuyển thiết kế , anh biết ai thiết kế giỏi giới thiệu em với nha,, thank anh ạ
      sdt: 0909718120
      1. Phạm Hữu Dư
    18. Bảo Reus
      Bảo Reus
      a ơi cho e hỏi làm sao để mở tài khoản facebook bị khóa vậy a.e đã điền đầy đủ các yêu cầu và up ảnh CMND 5 lần rồi mà vẫn không được mở lại tài khoản facebook.e phải làm sao
    19. Jinbo
      Jinbo
      - anh ơi!
      - tại sao bấm vào Photoshop CS5 thì nó thoát ra ngoài ạ?
      1. Phạm Hữu Dư
        Phạm Hữu Dư
        Đây là lần thứ 2 mình nói lại câu này: "Các vấn đề về đồ họa phiền bạn lên forum lập topic hỏi đi."
        24/5/15
    20. oxiu
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    22/2/88 (Tuổi: 36)
    Trang chủ:
    http://www.facebook.com/phamhuudu
    Nghề nghiệp:
    Freelancer
    Cover Photo: