Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Phạm Hữu Dư

1. freewill
    freewill
    Ok! Em cám ơn Admin đã góp ý.
    1/4/16
  2. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Mình thấy tài nguyên của bạn chia sẻ rất quý giá, tuy nhiên nếu chỉ dùng mỗi link của Mega thì sẽ khá nguy hiểm, nên dùng thêm 1 dịch vụ khác nữa để dự phòng, của Việt Nam sẽ tốt hơn vì ko sợ bản quyền ;)
    1/4/16
  3. freewill
    freewill
    Ok! Em sẽ backup lên Fshare.
    1/4/16
  4. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Very nice, cảm ơn bạn đã tiếp thu sự góp ý này, mong bạn sẽ vẫn giữ được tâm huyết chia sẻ vì cộng đồng (y)
    1/4/16
  5. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Chào bạn, trc bạn có bảo là backup lên Fshare, mình nghĩ các bài chia sẻ tài nguyên của bạn nên update link Fshare đó vào bài viết luôn. Tức là có 2 tùy chọn download là Mega và Fshare. Lỡ 1 ngày nào đó Mega của bạn die mà bạn ko còn online trên diễn đàn thì lấy ai fix nhỉ?

Thêm 1 lưu ý nhỏ là bạn đã đủ 20 bài rồi, lần sau đăng bài ko cần chèn thẻ code khi post link đâu nhé!
    6/5/16
  6. freewill
    freewill
    Trước em up lên fshare sau một thời gian quay lại mất sạch. :D. để khi nào có thời gian reup lại vậy.
    6/5/16
  7. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Ko thì dùng 4share hay 1 số host nào chắc chắn xíu! Tài nguyên ngon thế này thì phải cẩn thận :D
    6/5/16