Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của Night_Hawk

1. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Àh hồi nãy có thấy 1 mod nói đến chuyện này, nhưng nghe bảo post bài giống nhau! Bạn check lại thử xem có đúng bạn post bài double k?
    17/7/12
  2. Night_Hawk
    Night_Hawk
    2 bài với 2 ảnh khác nhau nên mình mới thêm chữ ver.2 vào mà. Anyway cám ơn ad. Nhưng cho mình góp ý là nếu có delete bài của mem thì mong ad nhắc các bạn mod là nêu rõ lý do và hãy đọc nội dung của thread trước khi delete bài. Cám ơn.
    17/7/12
  3. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Ok, cái này mình sẽ hỏi kĩ càng lại, vì forum mới mở và gặp nhìu khó khắn mình chưa có tgian để đưa ra những cách làm việc rõ ràng cho mod cũng như nội quy chưa rõ ràng, rất tiếc vì điều này, bạn chịu khó post lại dùm mình thread đó nhé!
    17/7/12
  4. Phạm Hữu Dư
    Phạm Hữu Dư
    Mình đã hỏi, đúng là hơi có sai sót nhưng mình nghĩ bạn nên gọp 2 tác phẩm thành 1 thread thì ổn hơn thay vì phải tạo ra 2 thread riêng thế sẽ làm loãng diễn đàn, 1 thread chất lượng còn hơn 2 thread như thế đúng k nao :D
    17/7/12
  5. Night_Hawk
    Night_Hawk
    Ok cái này mình cũng có lỗi nhưng vì sợ mọi người đã từng xem thread cũ sẽ cho rằng chỉ có new comment mà không có ảnh update nên mình mới lập một cái thread mới. Thanks sự nhiệt tình của ad :)
    17/7/12