Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của sadbaby

1. hth02x1
    hth02x1
    mình chụp ảnh nên khi chụp mình đã chụp theo cách mình retouch, khi retouch ảnh ng khác chụp mình thật sự ko biết làm thế nào mà làm xong thường xấu lắm. Mình nói thật sự thế chứ ko phải kiêu kỳ này nọ. bạn nhờ ở forum ý, có nhiều ng chuyên đi retouch hình ng khác chụp, họ làm sẽ đẹp hơn và cũng đa dạng style hơn cho bạn chọn.
    18/4/13
  2. hth02x1
    hth02x1
    Hôm rồi cũng làm giúp cho một bạn, làm xong gửi ảnh cho bạn ý bạn ý chạy luôn ko thấy nói gì, chắc là ảnh xấu quá :)) https://www.sugarsync.com/pf/D0776589_60214176_405059 cái ảnh mình sửa giúp đây, làm mà chẳng có ý tưởng gì luôn :))
    18/4/13
  3. sadbaby
    sadbaby
    mình sắp đi xa. mới chụp đc bộ ảnh tặng ny. nhưng mà ko biết pts. mình chụp qua con d450 cùi bắp.
    mình thích phong cách vintage.
    nếu bạn có nhã hứng thì có thể giúp mình đc ko.
    yên tâm là mình không phải nhờ vả suông đâu. mình sẽ thanh toán qua thẻ đt hoặc ko thì mình có thể chuyển khoản cho bạn qua atm.
    18/4/13
  4. hth02x1
    hth02x1
    Bạn co file raw ko, nếu ko thì gửi mình file chất lượng tốt nhất bạn có, mình nếu thấy mình có thể sửa đẹp mình sẽ nhận. Ko phải mình làm hàng mà là thấy ko hợp style thì mình khó retouch đẹp. Mình cũng đi du học :)) nên ko nhận tiền qua điện thoại rồi :)) mình giúp thôi, ko cần tiền thù lao đâu :))
    19/4/13
  5. sadbaby
    sadbaby
    mình vài ngày nữa cũng đi du học nhật. b du học ở đâu vậy?
    ảnh của mình thật sự ko đc nét lắm vì con bạn chụp cho mình ko biết chụp. chỉ chụp đại thôi. mong bạn cố gắng giúp nha. send mình link face đc ko. add yahoo mình nhé: sadbaby9x
    20/4/13
  6. hth02x1
    hth02x1
    mình học bên đài loan
    20/4/13
  7. hth02x1
    hth02x1
    20/4/13
  8. Lê Hùng
    Lê Hùng
    ok Mình là Ps Le Hung :D
    10/5/13