Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1 số coupon giảm giá domain của Godaddy trong năm 2012

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/10/12.

Lượt xem: 3,674

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Vậy là domain VIETDESIGNER.NET sắp được 1 năm rồi, và đây là thời điểm phải gia hạn tên miền này! Tên miền được mua ở Godaddy (nhà cung cấp tên miền lớn nhất trên thế giới hiện nay). Ban đầu chưa có nhiều dự định nên chỉ đăng ký mua 1 năm và giờ phải loay hoay tìm code giảm giá để gia hạn, sẵn tiện chia sẻ cho anh em trên đây có ai làm web thì biết luôn :D

Hình ảnh chỉ mang tinh chất minh họa =))

Các coupon dùng để gia hạn tên miền thường khá là khó tìm và không được giảm giá nhiều như khi đăng ký mới. Mình thường renew domainGoDaddy.com và sử dụng coupon để được giảm giá tối đa còn 8.49$/tên miền. Đây là mức giá thấp nhất để gia hạn domain tại GoDaddy mà bạn có thể sử dụng.
    Các bạn có thể thanh toán bằng Paypal nhé!​

...
    hAckeZxuangiang1011 thích bài viết này.
  2. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

quá hay... e reg cái ninjavn.net bằng cc ở đó =)) đc 3-4 tháng rồi. ko biết cc còn blance ko để mà renew tiếp :D
  3. linhju

linhju Thành viên cấp 1

:)) em thu phat
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ơ sao em thấy có mấy cái tut bản quyền của VD nhà mình cách đây 2 năm mà,.cũng tầm tầm gần 2 năm gì đó :-?
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đâu đâu cho a xem :)) Domain này a mua chưa đc 1 năm mà ;;)

Cơ mà đúng là trước đó đã có người mua domain này rồi, nhưng ko biết dùng để làm gì, sau đó hết hạn và rồi đến lượt a mua :D
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em cũng ko nhớ,.để em vào cái nhóm ảnh số thời nay ở zing me em tìm lại xem,.mọi hôm vào đấy học lỏm tự nhiên thấy 2 cái tut cách đây gần 2 năm gì đấy của VD =.=
    em mò rồi em up vào box TUT cái tut cổ này sau.

Ủng hộ diễn đàn