Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1 vài bức linh tinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi enterus01, 17/12/12.

Lượt xem: 2,882

1. enterus01 Mới đăng kí

Lâu rồi mình cũng ko cầm máy và reotuch, chỉ là mấy bức mình chia sẻ với mọi người

Tấm này out do đang chụp mẫu, thấy ngta kế bên nhảy lên nên lia qua chụp vậy thôi

Đường hoa

#5 Trên đường vào đập thủy điện Đa Nhim

#6: Với sự hỗ trợ của tripod

...
  2. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Mình thấy cũng khá là đẹp rùi bạn à .... :D
    sau đây nhận xét vài cái nhỏ nhỏ cho vui thui...hehe
    1. Đẹp trai, mấy chữ hán là có sẵn hay bác thêm text thế ạ
    2. Mắt trái của anh ý bị đỏ thì phải -> đau mắt :))
    3. Cầu Ánh sao phải hem? mà mình ko dám tưởng tượng đôi giày cao gót mà nhảy thế kia thì khi tiếp đất sẽ như thế nào :(
    4. Hoa Cúc.
    5. Tấm này đẹp....
    6. Khá là lãng mạn. nhưng khi xem tới đôi dép tông thì tụt cả cảm xúc :))
    Long Khánh, Linhkidvân crazyyy thích bài viết này.
  3. enterus01

enterus01 Mới đăng kí

#1 và #2 là bạn mình, cái đó mình chụp trong chùa, nên nó vại, chứ mình chỉ có chụp, blend và chỉnh sửa đơn giản đc thôi. Mình quên chỉnh nhẹ lại màu mắt cho nó, hình như lúc đó đang bị đau.
    #3 là cầu Ánh Sao đúng rồi đó bạn, bé gái đó tiếp đất an toàn :D
    #4 là cúc mâm xôi, đường hoa Nguyễn Huệ Tết 2011
    #6 thì cũng nghe phản ánh về cái dép lào nhiều :D. Vì bữa trước leo núi nên giày dơ hết rồi, đập này do quân đội quản lý nên không cho vào. Muốn vào phải leo rào, nên đi dép này để thuận tiện thôi ;;)
    Long Khánhchipxinh2310 thích bài viết này.
  4. giangtn95

giangtn95 Thành viên cấp 1

:-bd đẹp giai ghê !

Ủng hộ diễn đàn