Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

10 Lời khuyên cho thiết kế truyền thông hiệu quả

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi _phong_thu_cuc_, 19/7/16.

Lượt xem: 15,597

1. _phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

Chào anh em, dạo này mình rảnh quá nên hay đi lung tung lượm lặt mấy cái lặt vặt.
    Thấy trên Pinterest có cái này hay, không biết đã có ai up trong này chưa, nhưng thôi, cứ lầy lội up cho a e xem chơi.
    10 mẹo này từ visage.co, infographic là mình dịch lại, trình tiếng tây kém, có gì anh em bỏ qua. :3

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/7/16
    Gu Miho Kid, butterbee, Param Nguyen8 người khác thích bài viết này.
  2. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Bài viết rất bổ ích. Cảm ơn bạn.
  3. VietCine.Com

VietCine.Com Mới đăng kí

Có một số chổ nên VH lại
  4. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

VietCine.Com mình lười, với lại nhìn màu với bố cục là nhiều nên ngại dịch phần bên trong quá :3
  5. DienLe6490

DienLe6490 Thành viên cấp 1

khá hay
  6. harborcity

harborcity Mới đăng kí

bài viết khá bổ ích, cảm ơn nhé
  7. bangrobe

bangrobe Mới đăng kí

Mình không phải dân Designer, khiếu thẩm mỹ luôn tiệm cận với 0, mỗi lần sếp hay khách hỏi về bốc cục hay màu sắc là chẳng biết nói cái gì.
  8. Chii Nguyễn

Chii Nguyễn Mới đăng kí

Bài rất hay, tuy nhiên bác hơi bị sai chính tả đấy nhóe :v "xao nhãng" chứ hơm phải "sao nhãng" đâu :3
  9. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

Chii Nguyễn ời tại tớ cứ nghĩ là cả 2 từ đều dùng được :3
    bangrobe Bạn tìm hiểu trên internet được mà, dành thời gian học thêm là sẽ được thôi:)
  10. butterbee

butterbee Thành viên cấp 1

quá quá hay luôn

Ủng hộ diễn đàn