Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[15+] A Little Sexy White =]]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Takeshi Deru, 16/3/13.

Lượt xem: 8,777

1. Takeshi Deru Thành viên cấp 1

Chụp trong phòng vào ban đêm nên cũng cũng khá là thử thách, cũng ko có tripod để giữ máy :D.
    Hiển nhiên là cũng chẳng có lighting gì đc vào cái giờ đó :3 (chụp chơi theo yêu cầu đột suất của nữ chính :P.)
    Vâng, giờ thì mời mọi người vào thưởng ảnh và gạch đá ạ \m/.

...
    painful, Ruby Queen, zachichi12 người khác thích bài viết này.
  2. heoquay.ngon

heoquay.ngon Thành viên cấp 2

thích mắt mod...

Golden Boy, phạm minh lâm, kEm4 người khác thích bài viết này.
  3. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

nếu như muốn gạch đá thì thế này nhé: ko biết là mắt mình có bị mờ ko nhưng nhìn ảnh thì toàn thấy ko hiểu là focus vào đâu, hoặc toàn out nét, background ko có gì đặc biệt, lighting chả biết vào đâu, ngoài 1 đứa con gái với vài con gấu còn lại ko có gì đặc biệt
  4. Takeshi Deru

Takeshi Deru Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn góp ý :3. Mình nghĩ là có out đôi chút vì chụp ở shutter 1/13 - 1/20 (buổi tối và trong phòng - yêu cầu đột xuất của nữ chính :3). Có lẽ bạn nói hơi quá khi ko bik focus ở đâu đó :D.
    Chụp chơi nên chẳng có nội dung hay ý tưởng gì cả nên background, lighting ko thể đáp ứng đc. (nhà ko có đk để kiếm cái p` nào cho đẹp :3).
    Cảm ơn rỗ gạch đá của bạn :x
    QuangC6k40 thích bài viết này
  5. vunguyenvnbmt

vunguyenvnbmt Thành viên cấp 1

thực tềnh là ko biết là đang sexy hay cute hay vừa sexy vừa cute :)
    đúng tính chất chụp chơi ấy bác ợ :D
    Takeshi Deru thích bài viết này
  6. K5. Kael

K5. Kael Thành viên cấp 1

ko biết bác chụp bằng cái gì mà loạn vậy @@! đc cái nv là ngon ;))
  7. Phan Anh Trung

Phan Anh Trung Mới đăng kí

shutter 1/13 hay 1/20 thì bạn ko biết dùng tripod sao??? ==" theo mình thì nếu đã ko có đk để đáp ứng nhu cầu về ánh sáng thì bạn ko nên chụp những lúc như vậy, nên chọn ban ngày có đủ ánh sáng để chụp thì sẽ tốt hơn. Còn bạn post lên những bức ảnh chẳng có nội dung ntn thì mình nghĩ là bạn đang bôi bác cái chính cái máy ảnh của bạn đó.
    xaxa9ztb, Tiêu Đại Tướng QuânTakeshi Deru thích bài viết này.
  8. KingSky

KingSky Thành viên cấp 1

mẫu nữ xinh quá :x
  9. quocthang_ynwa

quocthang_ynwa Thành viên cấp 2

sau khi chụp xong mấy tấm này bác có chụp thêm nữa ko :3
  10. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Có phải bác thớt rung động vì mod nên run tay ko mà em thấy out hơi nhìu nghen :))
  11. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Bác thớt chụp ở nn à :)) Vừa out vừa rung, mà sao pic 1 cổ mẫu có cái gì hồng hồng ấy
  12. Takeshi Deru

Góp ý của cậu mình xin nhận và mình hiểu tất cả điều đó :P.
    như mình đã nói ở trên là yêu cầu đột xuất của mod và mình đồng ý => Đây là nơi đăng tác phẩm chụp chứ ko phải triễn lãm ảnh có ý nghĩa nhân văn :3. Còn nếu mình hiểu sai ý nghĩa hình thành box này thì cậu báo mình biết để xin phép mod xóa bài. Cảm ơn cậu :D
    Đồng thời mình cũng đã nói ko có tripod nên cũng thử thách với tay giữ máy của mình. => thử thách \m/. Mà việc out này mình nghĩ ko out bao nhiêu và cũng 1 phần muốn có chút hiệu ứng nên cho thêm chút bloom vào :3. Nếu bạn để ý sẽ thấy. :D
    Còn về việc nội dung, thì nó cũng như hằng hà sa số các thớt khác là chụp kiểu chẳng có nội dung gì, và cốt chỉ để làm đẹp mod, cậu nghĩ có bao nhiêu thớt trong đây là có nội dung tốt hay đủ để người ta hiểu? :-? Bởi chính ko có nội dung, nhưng cái việc chụp là để làm mod dễ thương và sexy 1 chút, nên mình chỉ cần có thế thôi :D.
    Mong bạn nhìn khách quan 1 chút chứ đừng chỉ thiên về cái bạn yêu cầu :3.
    Tớ giải thích là như thế, và tớ cũng rất cảm ơn góp ý của cậu :3.
    Móm Có RăngSusami thích bài viết này.
  13. TriAnh

TriAnh Thành viên cấp 1

Mẫu ngon :3 Tốc thấp vại mà chụp thế cũng ok rồi =)) mà out vs nhòe khác nhau nhé :)) các bác cứ lầm lẫn thế nào ấy :D
  14. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

chụp vào giờ đó mà lại trong trang phục thế kia thì bác nên đi bác sĩ kiễm tra súng đạn lại đi,chắc lâu ko đi bảo trì chứ gì :3

Mod đẹp :)
    Ảnh giống ảnh tự sướng hơn .
  15. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

ủa mà pic 1 cổ bị gì vậy, giống vết cắn vậy, =))
  16. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

ủa máy ảnh đến tiệm sửa chứ sao lại đến bác sĩ được vậy
  17. Takeshi Deru

Cũng có, mà lấy ít thui :))
    chậc, đoạn đầu cũng run giữ lắm, mà sau giữ đc bình tĩnh =))
    chụp tại nhà riêng :3, nhà ko có đk đi thuê p`=)), cái hồng hồng chắc do đoạn trước chống tay vào cổ :-?
    thanks bác nhiều :x
    súng đạn tốt lắm :)). tự sướng cute và sệt xy :))
  18. ILovePhotoshop

=.= Em chẳng biết giải thik sao cho bác hiểu nữa .Nói chung là súng bác ấy lúc đó hết đạn rồi,còn lại anh em giải thik thêm,em chịu :-s
    Takeshi DeruTriAnh thích bài viết này.
  19. Takeshi Deru

cũng phải hoàn thành đã chứ =))
  20. ILovePhotoshop

mà bác chả thu dc gì :-?

Ủng hộ diễn đàn