Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(16+) nghịch ngợm studio với mẫu :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thanglv, 28/4/14.

Lượt xem: 3,780

1. thanglv Thành viên cấp 2

Dạo này ít vào forum quá, không có anh em nào dùng instagram không nhỉ?? Nếu có thì các bác để lại nick luôn nhé.. Nick mình là thanglvfotos

...
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

Lâu rồi mới thấy bác thanglv xuất hiện :D
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D " nghịch ngợm studio với mẫu" là như nào ạ
  4. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

mgr hehe, dạo này em bận quá.. lâu không vào thấy vietdesigner vẫn thế nhỉ :D
    mgr thích bài viết này
  5. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

6. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

1 light set up thôi hả bạn? Ảnh đẹp đó, cho coi thêm ảnh bạn "nghịch" với mẫu đi :>
  7. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

quangkudo Cái này mình dùng 1 trip light để phia bên trái mẫu làm fill light còn đằng trước dùng softbox làm đèn chính..

Mình ngại up nhiều lắm :D Có gì bạn vào link này xem thêm nhé :) http://www.thanglv.com/news
  8. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

Bạn ở đâu mà có mẫu pro thế? Ko xem dc website qua mobile là sao? Để tối về coi vậy
  9. GMD photo

GMD photo Thành viên cấp 2

Model nước ngoài lun ^^
  10. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

quangkudo - mình đang ở London, London dạo này có nhiều người Việt chụp đẹp lắm :D
  11. hbvanba

hbvanba Thành viên cấp 1

nghịch ngợm của bác là như thế nào đấy ạ @@

Ủng hộ diễn đàn