Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

20 file PSD hoàn toàn miễn phí dành cho các web designer

Chủ đề thuộc danh mục 'PSD website templates' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 30/10/13.

Lượt xem: 18,638

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

...
    Hồng Sơn, anka, the_multiman7 người khác thích bài viết này.
  2. wini nguyen

wini nguyen Thành viên cấp 1

mục đích làm j j anh
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

4. Lợi lí lắc

Lợi lí lắc Mới đăng kí

bạn ơi.. mình dowload rồi... sao mở file PTS không đc T.T :-s
  5. EryU

EryU Thành viên cấp 1

6. wini nguyen

em không phải là dân đồ họa cũng như IT. em chỉ muốn học vì sở thích và đam mê thôi. lỡ học trái ngành nên giờ chỉ biết mò mẫn thôi mấy anh ak >< em hỏi thì trả lời giúp chứ đừng bắt em tự trả lời thế . khổ lắm
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

wini nguyen nếu tự học thì cần phải cố gắng tìm hiểu và Google nhiều hơn! Nhìn phía trên thì đủ hiểu đây là các giao diện website rồi đúng ko nào ;)
    wini nguyen thích bài viết này
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn có thể ra trung tâm đồ hoạ để học, họ sẽ dạy từ căn bản và bạn sẽ tự định hướng là sẽ đi về đâu trong lĩnh vực đồ hoạ

và bạn nên bớt hỏi ngớ ngẫn đi, trên 4rum này mọi htứ đều miễn phí, họ ko đc trả tiền để trả lời những câu hỏi "LƯỜI" của bạn. Bạn không tự tìm hiểu được thì tốt nhất đừng trái ngành làm j cho tốn thời gian mà ko hiệu wả.

mà bạn than học trái ngành làm j, sao ko nghỉ wách mà chuyển sang đồ hoạ luôn?
    Nguyen Van Thinh thích bài viết này
  9. wini nguyen

trước khi hỏi thì chắc mình đã tìm hiểu qua. và những câu hỏi ngớ ngẫn của mình của thì Bác google ko thể trả lời giúp. mình chỉ " muốn biết thì phải hỏi" dù ngớ ngẫn tới mức nào. nếu bạn ko sẵn lòng chỉ giúp thì mình có thể nhờ vả người khác. mình ko thông thuộc từ ngữ chuyên ngành hay đào sâu vấn đề. với câu hỏi ngớ ngẫn mình chỉ muốn anh Dư và mọi người có thể trả lời giúp với ngôn từ dể hiểu và đơn giãn nhất. còn hỏi LƯỜI biết chỉ để biết .thì mình ko rảnh đến thế. mình tìm theo sở thích và đam mê. chứ ko phải là chuyên ngành chính. thank bạn đã giúp đỡ.
    nghỉ wách mà chuyển sang đồ hoạ luôn
    nghe sao đơn giãn thế bạn
    Nguyen Van Thinh thích bài viết này
  10. noiman

noiman Thành viên cấp 2

bạn ơi cho link cụ thể đi chẳng tìm thấy cái link down đâu.
    gửi cho mình với noimanutd@gmail.com
  11. xoloko

xoloko Banned

link hình ảnh die het lượt rồi à

Ủng hộ diễn đàn