Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(2D) Tờ rơi ngành khách sạn A5

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Duyhunghp, 13/10/15.

Lượt xem: 3,289

1. Duyhunghp Thành viên cấp 2

Chào mọi người, đây là tờ rơi mình mới làm cho ngành khách sạn tại HP, rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ anh em. Cảm ơn mọi ý kiến đóng góp xây dựng.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Bố cục ổn, nhưng nhìn vô không muốn đọc bạn ơi, nhiều font quá.
    Duyhunghp thích bài viết này
  3. Duyhunghp

Duyhunghp Thành viên cấp 2

thks b đã góp ý.
  4. chutchit212

chutchit212 Thành viên cấp 2

Mình cũng thấy nhiều font quá, còn lại đẹp
    Cho m hỏi chút, thường thù lao bao nhiêu cho 1 tờ rơi 2 mặt kiểu này?
  5. Duyhunghp

Cái này giá chung chắc chỉ tầm 300- 400/ 1 file thiết kế, còn nếu bác kiêm luôn cả khoản in ấn thì tùy số lượng bác ạ. Tks bác đã góp ý
    chutchit212 thích bài viết này
  6. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

đẹp =D> chung quan điểm với mấy bác trên, nhiều font quá với một số font làm rối mắt , mình nghĩ nên lược lại còn 3 font là đủ rồi, cầu kỳ quá đôi lúc phản tác dụng :D
    P/s: bác làm trên soft nào vậy?
  7. Duyhunghp

Cảm ơn b đã góp ý. May mà khách không nói nhiều về mậy vụ cái fonts, giờ nhìn lại mới thấy hơi phản tác dụng thật. Mình làm trên PTS vì file A5 không cần quá chi tiết. A4 thì chắc làm trên corel hoặc Ai ok hơn
  8. trungvu.85

trungvu.85 Thành viên cấp 2

Nhiều font chử quá rồi, bỏ cái nơ đi, nhìn màu thì khá ổn, chỉ cần sạch sẽ chút nữa là ok.
  9. Duyhunghp

trungvu.85 : Cái nơ là khách yêu cầu thêm vô bác ợ, em không dám bỏ...Thks bác góp ý
    trungvu.85 thích bài viết này
  10. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Mình thích dạng này, thích thì mình cho file
  11. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Ngon rồi, khách đã đồng ý thì quất luôn và ngay thôi.
  12. Duyhunghp

mrcoiversion2 : thks bạn nha. Mình thì cũng thích nhiều loại lắm, cơ mà khách thích gì thì mình làm nấy.
    K.Trang : Tks bác, e vẫn muốn xin góp ý cho những tke sau từ các tiền bối
  13. LeCuong

LeCuong Thành viên cấp 1

thử đổi cái nơ sang màu vàng xem dc hơn ko bạn, cho nhỏ lại bé hơn cái chữ "N" ở dưới xem. mới nhìn vào thấy cái nơ màu đỏ vs cái nền xanh nhìn sao sao ý, màu vàng thấy đồng bộ với chứ october bên bìa phải hơn
  14. Nm.Boss

Nm.Boss Thành viên cấp 2

Ngoài font ra mình nghĩ bạn nên thay đổi màu sắc. Màu này hơi khó nhìn <Ý kiến cá nhân> :)
  15. Duyhunghp

LeCuong @ Nm.boss : cảm ơn bác, em sẽ tiếp thu ý kiến cho tke sau của mình, ý kiến rất đáng nghe
    Còn cái màu xanh là màu nhận diện của họ nên chắc là phải giữ lại rồi ạ!
  16. Medic

Medic Thành viên cấp 2

"Cái này giá chung chắc chỉ tầm 300- 400/ 1 file thiết kế" bác làm cái này trong bao lâu vậy?
  17. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Đẹp :D
    Cũng giống mấy bác kia là nên ít font thôi :)
  18. Duyhunghp

Medic : Cái này m nhận khách từ trưa, chiều bắt đầu làm đến 5h30 đi thể thao về tắm rửa, cơm cháo làm 1 tập Cô dâu.... 18 tuổi rồi chiến nốt tới khoảng 1h đêm thì xong b ợ. :))(:|
  19. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Font loạn, màu thì xanh lá cây đi với vàng, thêm nơ đỏ cảm quan là quê. Nhưng khách ok, đút túi thì ngon rồi. Nên dìm những thiết kế ntn đi ko show :3
  20. Duyhunghp

Gurl Gặp khách hàng như bác chắc m toi rồi :3. ;;) Thks anyway.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn