Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

4S Language - Tổ chức học Graphic Design miễn phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi iViperious, 28/8/13.

Lượt xem: 5,836

1. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

duypv2742 : Bạn đăng ký giúp mình qua email tuanvq1488@gmail.com nhé ! khi đăng ký bạn ghi rõ giúp mình họ tên, sđt nhé ! dự kiến sẽ start vào cuối tháng 9 tới hoặc chậm nhất là đầu tháng 10 . mình sẽ chủ động liên lạc lại cho bạn về ngày giờ và địa chỉ cụ thể . trước đó mình sẽ gửi tài liệu để bạn tham khảo trước !
  2. iViperious

Watz.Immortality : 1 tuần sẽ học 3 buổi có thể 1 lớp là 2,4,6 và 1 lớp là 3,5,7 bạn nhé !
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Thích thật đấy :x nhưng mình ko có ở HN
    iViperious thích bài viết này
  4. iViperious

mgr : Thế khi nào ở HN qua ủng hộ mình cái :v sẽ còn mở dài dài mà :)~
    mgr thích bài viết này
  5. mgr

mgr Cựu quản trị

:v :v chắc cưới chồng HN thì mới ở HN quá hihi, trình độ của iViperious thì khỏi nói, rất đáng học hỏi...
  6. iViperious

mgr : Hiện tại mình đang chuẩn bị mở trung tâm ngoại ngữ ^^! nghĩ đi nghĩ lại quyết làm chừa ra 1 phòng để chia sẻ với anh em :v ai rồi cũng biết chỉ là biết trước hay sau thôi :D thế cưới chồng HN đi rồi ra đây :v
  7. Styl3Pr0

Styl3Pr0 Thành viên cấp 2

mẫu đơn đăng kí như thế nào là đc bác ơi, hạn chót là bao nhiu
  8. iViperious

Styl3Pr0 : Bạn gửi cho mình số điện thoại và họ tên đầy đủ qua mail tuanvq1488@gmail.com nhé . không có hạn chót khi nào Full 2 lớp mình sẽ thông báo :) đã Full 1 lớp rồi nhé !!!
  9. Tran Van Son

Tran Van Son Mới đăng kí

10. iViperious

11. Watz.Immortality

Watz.Immortality Mới đăng kí

chán :3 e k thấy chỗ nào đăng ký cả , k có số DTDD hay Email để đăng ký :3 buồn quá >"<
  12. iViperious

đăng ký qua email ở cuối bài đó em ^^! các bạn đăng ký đông quá :( full hết rồi :(
  13. Ngô Đào

Ngô Đào Mới đăng kí

mình cũng muốn tham gia học, ban đầu vào thì nộp bao nhiêu đó bạn, cái khoản mà nghỉ học mới mất tiền còn đi học thì ko sao ý :D mà tháng 11 này có lớp ko đấy?
  14. anhsonxd

anhsonxd Mới đăng kí

Em vẫn ngóng lớp của bác chủ thớt ! :v
  15. minhduc0710

minhduc0710 Mới đăng kí

hix tiếc quá nhỉ
  16. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

@iViperious: Tuyệt vời quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, anh ơi, sắp tới có khóa nào không ak, em đang rất muốn học mấy khoản này mà giờ mới đọc được topic :((
  17. karthus

karthus Thành viên cấp 2

thủ tục thế nào bạn ơi, ban đầu vào đóng bao nhiêu vậy.
  18. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

sao chủ thớt ra đảo rùi :(
    karthus thích bài viết này
  19. karthus

karthus Thành viên cấp 2

ừ nhỉ, mới hôm qua còn thấy tình trạng bình thường.
  20. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Hay đó mình tham gia với :x

Ủng hộ diễn đàn