Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

A e nhà mh ai có link về các bài tập thực hành PS căn bản hay, Share cho mh xin với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hungdv1991, 8/5/14.

Lượt xem: 2,020

1. hungdv1991 Thành viên cấp 3

Mình tìm mãi mà toàn thấy bài tập k dc chất lượng lắm, ae nào có, biết thì share cho mình với. Thank you m.ng nhiều
    P/s: Mình dạy đứa e mình, tại mh dạy dc 1 buổi mà dạy hết k biết dạy j nữa, :D

...
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

ai có cho mh xin với...
  3. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Làm nhiều rồi nó tự thành kỹ năng thôi bạn à :)
  4. hungdv1991

Chủ yếu để mh giao cho nó làm btap, tại mh chưa biết dạy, và time có ít nên ms tìm bt cho nó làm, chứ mh học thì mh k nói làm j rồi bạn ah
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Ra Nhà sách mua cuốn giáo trình PTs về dạy nó.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nhà sách cũng có đó, nó có từng quyển một về lý thuyết từng mục nào đó. Ko thì internet cũng ko thiếu, thớt tìm file PDF hoặc bỏ tiền mua Photoshop Creative Issue nhé! Đủ bộ hướng dẫn các thể loại luôn.
    Thái Châu thích bài viết này
  7. Thái Châu

Mình cũng có nè. :))
    Đồng chí cần Pm mình đưa link cho Download, vì không thể Share đại trà được.
    hungdv1991 thích bài viết này
  8. hungdv1991

Thế Bác Thái Châu cho e xin cái link, e cũng sưu tập dc 1 ít rồi, nhưng càng nhiều càng tốt...e chỉ cần 1 file gốc và 1 file hoàn thiện là dc, k cần PDS, vì học căn bản k phức tập nhìn là biết cách làm rồi, quan trọng e muốn cho nó bt làm thôi...giúp e nhé fb e là https://www.facebook.com/zua.chuot
    or email: hungdv277@gmail.com. Thank Bác trước nhé, chứ đọc sách nản lắm, vs e cần btap chứ k thích hình minh họa đâu của Dù Kun VietDesigner ra tiệm sách đâu :D
    Hồng Sơn thích bài viết này
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bài tập mà thím :D
    hungdv1991 thích bài viết này
  10. hungdv1991

11. Thái Châu

Send qua tin nhắn diễn đàn của bạn rồi.
    Đừng share lung tung nhe bạn.
  12. hungdv1991

13. 01228588868

01228588868 Mới đăng kí

bác Thái Châu ơi cho gửi cho e cái link vào mail quanghgia@gmail.com với được ko ạ? e là newbie nên cũng muốn học hỏi chút ít. Thanks bác trước nhé!
  14. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Theo bạn thế nào là chất lượng - để anh em cho - nếu bạn ở TPHCM gặp mình.......

Ủng hộ diễn đàn