Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share Time Photoshop Action - Biến người thành cỗ máy

Chủ đề thuộc danh mục 'Action' được đăng bởi kendyvn, 28/5/15.

Lượt xem: 9,280

1. kendyvn Thành viên cấp 1

...
    Phạm Hữu DưChém Gió Mướn thích bài viết này.
  2. amorphouz

amorphouz Thành viên cấp 1

nhìn thấy nó ngồ ngộ nên oánh dấu phát :D thanks for sharing :)
  3. Kuro Shiro

Kuro Shiro Thành viên cấp 1

Đội ơn thớt :)
  4. amorphouz

show hàng :D
  5. amorphouz

mình không rành action, cho mình hỏi action có sửa được cái bước bên trong không? ví dụ như action này, nếu mình làm theo file pdf hướng dẫn đính kèm là kích thước 1500x3000 thì brush time (cái brush động cơ) mặc định nhỏ xíu à, không to đẹp được như ảnh demo, nhỏ này nè

có chỉnh sửa brush cho to ra được không ah?
  6. Chém Gió Mướn

Chém Gió Mướn Thành viên cấp 1

amorphouz mình chưa xài action này, nhưng có thể lúc chạy xong vẫn còn nhiều layer, bạn chọn cái layer bánh răn đó kéo cho nó to ra thử :D
  7. amorphouz

Chém Gió Mướn mình có thử transform tất cả layer trong group bánh răng rồi, nhưng vì nó không full hết nền nên kéo ra xuất hiện khoảng trống lớn :(
  8. Chém Gió Mướn

Chém Gió Mướn Thành viên cấp 1

nếu có riêng từng cụm bánh răng cho mỗi lỗ thủng thì bạn kéo từng chổ thôi, nếu nó k tách riêng thì bạn tách ra từng cụm ròi kéo nó :>
    amorphouz thích bài viết này
  9. henxujaibik

henxujaibik Mới đăng kí

E chạy thì nó bị lỗi này. Ai giúp e với. Hix
  10. protk2

protk2 Mới đăng kí

link die thớt ơi!! :D
  11. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Thấy ko đẹp lắm, các bánh răng chưa có độ sâu để tạo cảm giác bánh răng bên trong người.
    Như cắt giấy dán lên.

Ủng hộ diễn đàn