Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Addon Ads Manager for Xenforo 3.0.1

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi Maskters, 28/1/15.

Lượt xem: 7,867

1. Maskters Thành viên cấp 1

Chào mọi người, mình là thành viên mới, mình đang xây dựng một blog chia sẽ kiến thức công nghệ thông tin. Hôm nay mạo muội xin hỏi anh em, có ai có Ad Manager 3.0.1, chia sẽ cho mình với. Lúc trước có v x f .vn chia sẽ nhưng hiện giờ bị sập hay đang nâng cấp gì đó nên không vào được. Còn ở trang chủ xenforo thì bán với giá 39$, không biết có anh em nào đã dùng Add-on này chưa. Thanks mọi người
    Ak mình nói sơ qua về Ad Manager này nếu bạn nào chưa biết.
    Nó có chức năng đặt quảng cáo bất cứ nơi nào bạn muốn trên giao diện với các tiêu chuẩn của hệ thống XenForo và các vị trí position thông qua các url img

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/2/15
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

VXF đã chính thức thành lọc do bị Xenforo kiện vấn đề bản quyền rồi nên ko còn share mấy cái này nữa đâu! Mình thì thấy các template của Xenforo đã đủ để chèn quảng cáo rồi, thiết nghĩ cái thêm addon làm chi nữa cho nặng ra :)
    Doan Dung, kimteawanMaskters thích bài viết này.
  3. Maskters

Maskters Thành viên cấp 1

Thanks admin đã tư vấn. VXF bị kiện rồi, nhờ có admin nên mình mới biết. Đâu phải giởn chơi với mấy anh nước ngoài được. hjhj. Tại mình nghĩ có một số style giới hạn về postion nên nhiều khi không đặt được baner như mong muốn. Chắc phải đợi vài tháng nữa mới có free, hiện giờ 39$ nhưng chỉ có bảng beta thôi.
  4. tieuquyphuongnam

tieuquyphuongnam Thành viên cấp 1

5. Doan Dung

Doan Dung Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư admin ơi, làm thế nào để đặt ads ngay phía dưới bài viết đầu như trên diễn đàn mình vậy?

Mình đặt ở vị trí ads_thread_view_below_message thì nó hiển thị ở tít comment cuối cùng

Còn mình đặt ở ad_message_below thì nó hiển thị ở cả 10 comment trong 1 page.

Tư vấn giúp mình với, thanks ad nhiều
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Doan Dung bạn bỏ đoạn code quảng cáo vào giữa dòng lệnh xen if này nhé:
    Code:
    <xen:if is="{$post.position} == 0 AND !{$message.conversation_id}">

</xen:if>
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn