Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

ADOBE AUDITON CS6 - Mix Nhạc & Thu Âm chuyên nghiệp - Download & cờ rắc - Hướng dẫn

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 25/7/12.

Lượt xem: 42,574

1. boyxinhcodonno.1

boyxinhcodonno.1 Mới đăng kí

chào mợi người chả là em đang muốn 1 phần mềm tách beat và nghe nói adobe audition cũng ngon......em vào tải thỳ vọc thế nào tải đúng phần mềm adobe audition cs6....xem lại các tut hướng dẫn thỳ chả giống tẹo nào,..từ giao diện đến các thứ...

vậy em muốn hỏi adobe audition cs6 và cái audobe audition kia khác nhau chỗ nào ạ..:(
  2. Quách Minh Phát

Quách Minh Phát Mới đăng kí

Hổ Báo VietDesigner Em tải cái Audition CC về, nếu lấy cái patch này xài nó có chịu không anh? Mấy link của anh hình như die muốn hết rồi. Riêng cái link trang chủ thì nó dẫn về bản CC. Không biết tính sao anh êi
  3. manhxuan87

manhxuan87 Mới đăng kí

ai ranh kiem tra ho minh ban cs6 minh vua cai voi ....... khong play duoc
  4. sonkma

sonkma Mới đăng kí

có anh chị nào cái được abode audition cờ rắc chưa ạ ! e cài mãi ko cờ rắc dc .
    Ai làm được team view cho e phát ạ !
    Thanks!

Ủng hộ diễn đàn