Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Illustrator CS6 - Download & cờ rắc Full

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 20/7/12.

Lượt xem: 272,589

1. Canh Dong Co

Canh Dong Co Mới đăng kí

Mình mới cài lên bản CC2017 nhưng nặng quá, giờ cài lại CS6, ai có file cờ rắc cho mình xin lại với, link trên k tải đc nữa rồi. Xin cảm ơn ạ.
  2. Bùi Xuân Tiệp

Bùi Xuân Tiệp Mới đăng kí

chào bạn mình có download bộ AI CS6 nhưng đang tải về giữa chừng bị lỗi, bạn cho mình xin link mới bộ cài và cờ rắc của nó được không, thanks bạn nhiều nhé.
  3. pham trung phong

pham trung phong Mới đăng kí

các bác cho em hỏi bản này cài được trên mac k ạ ?
  4. Đào Huy Nguyên

Đào Huy Nguyên Mới đăng kí

Em chào các pro. Cho em hỏi là em đã down xong, tuy nhiên nhưng không có file cờ rắc !!!
  5. Đào Huy Nguyên

Đào Huy Nguyên Mới đăng kí

Em chào các tiền bối. e xin các bác chỉ giáo giúp e là e down được rồi nhưng không có file cờ rắc ạ. Giải nén chỉ được như hình dưới đây thôi. Em xin cảm ơn trước !!!
  6. đệ member mới nhờ mấy huynh chỉ giáo... cài chương trình xong bị lỗi thế này... huynh nào biết giúp với..... [​IMG] .
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nguyễn Trần Hùng Thịnh thích bài viết này
  8. tks huynh... cài lại illustrator cc 2017 đã thành công.
  9. namphongg

namphongg Mới đăng kí

cho mình hỏi thế này là bị gì vậy ạ. gỡ ra cài lại rồi vẫn bị . máy mình win10 hiện máy đang có pts cs6 và autocad, cài thêm Ai cs6 thì bị thế này .[​IMG]
  10. HABACO

HABACO Mới đăng kí

cho mình hỏi sao mình k lấy được link download dù đã chia sẻ G+ r
  11. TolaMInh

TolaMInh Mới đăng kí

namphongg Cái lỗi này xóa đi cài lại mà vẫn không được, thì thử đổi ngôn ngữ ngay từ lúc cài đặt sang English International thay vì để mặc định là được nhé.
  12. oneheart81

oneheart81 Mới đăng kí

link die ad ơi fix link thạnks
  13. hangchat

hangchat Banned

bản này so với adobe cc2015 thì cái nào mạnh hơn ạ
  14. ZzzuyNguyen

ZzzuyNguyen Mới đăng kí

Em chào các tiền bối. e xin các bác chỉ giáo giúp e sau khi e cài xong khởi động lại máy thì nó bị lỗi như vầy ạ. Các tiền bối chỉ e với :(

Ủng hộ diễn đàn