Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Photoshop CC v14.2.1 Final Multilingual - Phần mềm thiết kế hàng đầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi ThiênHạc, 8/4/14.

Lượt xem: 18,304

1. ThiênHạc Mới đăng kí

Adobe Photoshop CC là một chương trình cho đồ họa phổ biến mạnh mẽ nhất, cho phép bạn tạo ra hình ảnh mới và chỉnh sửa với hình ảnh màu quét, chỉnh sửa, chỉnh màu sắc, collaging, chuyển đổi của đồ thị, tách màu, vv…

Ngoài ra , Adobe Photoshop CC còn cung cấp tất cả các công cụ cần thiết cho việc sửa chữa, chỉnh sửa, chuẩn bị hình ảnh cho in ấn và sản lượng chất lượng cao. Đây là chương trình số 1 về biên tập đồ họa chuyên nghiệp và thông dụng nhất hiện nay !

Yêu cầu hệ thống :
    • Intel Pentium 4 or AMD Athlon 64
    • Microsoft Windows 7 SP1
    • 1 GB of RAM
    • 1 GB of free hard disk space for installation, additional free space required for installation
    • Screen resolution of 1024x768 ( recommended 1280x800) with 16 -bit video card and 512 MB of video RAM
    • The system supports OpenGL 2.0
    • DVD-ROM drive
    Ngôn ngữ : Đa ngôn ngữ .

...
    ArcArt, Trần Trung Huy, whitefoxd11 người khác thích bài viết này.
  2. sheva229

sheva229 Thành viên cấp 2

hỏi ngu tí. pts cc vs pts extened cs6 bình thường thì khác nhau ở những điểm nào ạ :D
  3. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

sheva229 Photoshop CC hiểu đơn giản là bản nâng cấp của Cs6 - Phiên bản này nói chung khá nhiều cái tiện nhất là sử dụng camera raw
    sheva229 thích bài viết này
  4. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

hiện e đã yên phận với bản CC Por...thế là đủ phê rồi
  5. Mạnh81

Mạnh81 Thành viên cấp 1

chưa sài CC bao giờ ai có sách hướng dẫn ko ?
  6. Arsenelupin

Arsenelupin Thành viên cấp 1

Có bộ Master Collection như CS6 không nhỉ?
  7. Trường Lộc

Trường Lộc Thành viên cấp 1

cái này cứ phải là win 7 mới sài đc ạ, em dùng XP :(
  8. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Quá ngon. :D
  9. Ankh

Ankh Thành viên cấp 1

có link cho mac k ad ơi????
  10. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

11. dichken

dichken Thành viên cấp 1

Tiếc quá. Không có freetime cài nghịch thử xem tn, toàn dùng cs3 protable thôi :3 :3.....Tiếc
  12. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

cái bản này là 32 hay 64 bit thế bác thớt
  13. cuongpb139

cuongpb139 Thành viên cấp 2

Bộ này có 3D k bạn..??? mình đang cài 1 cái mà k có 3D
  14. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

bạn có card màn hình rời thì nó sẽ có 3 D
  15. cuongpb139

cuongpb139 Thành viên cấp 2

skyblue-picture bạn nói như đúng rồi nhỉ..đồ họa k có card màn hình thì ăn cám à..+#:-s
    skyblue-picture thích bài viết này
  16. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

bản 14.2.1 cái tiến thêm mấy chức năng nắn ảnh theo không gian 3 chiều ghê lắm. cũng muốn lên nghịch thử mà lười down quá
  17. truongdx0405

truongdx0405 Thành viên cấp 1

Cho em hỏi ngu tí! :D muốn update từ bản 14.0 lên bản 14.2 thì làm thế nào ạ? em down bản update offline mà ko update được :( còn update online thì không thấy bản update đâu! :(
  18. Athena Phạm

Athena Phạm Thành viên cấp 1

Lên hẳn trang chủ down ý..các bạn :)
  19. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

truongdx0405 không có đâu bạn .vì mình cờ rắc rồi, nếu bạn mới cờ rách mà bạn dùng dạng cờ rắc file .DLL thì bạn patste lại file gốc của nó thì lúc đó photoshop nó chuyển lại dạng trial thì bạn update xong lại cờ rắc lại. chứ quá 30 ngày rồi thì có nước xóa đi cài lại bản mới nhất thôi. theo mình biết là vậy :D
    truongdx0405 thích bài viết này
  20. Lamnhatphu87

Lamnhatphu87 Thành viên cấp 2

Cứ ngỡ có bản mới hóa ra mình đã cài từ bao giờ rồi.

Ủng hộ diễn đàn