Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Photoshop CS6 13.0 Final – Hướng dẫn Cài đặt & cờ rắc Chi tiết

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 20/7/12.

Lượt xem: 970,500

1. ngandtk89

ngandtk89 Mới đăng kí

xin phép cho em tải PTS đi ạ !!!!!
  2. Hiển Vinh

Hiển Vinh Mới đăng kí

bác cập nhật link lại giùm em nha!! tốt nhất là gu gồ driver đi!! mấy link kia die hoài luôn
  3. 0986369780

0986369780 Mới đăng kí

ai tải rồi up nên host khác được không me.zing bảo trì rồi :(((
  4. Dong Duy

Dong Duy Banned

Hướng dẫn download miễn phí trên trang Fshare.vn,4Share,Tenlua.vn,tailieu.vn TỐC ĐỘ CAO
    có ích thì share cho mọi người nhé! thanks
  5. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

bản này còn tải đc ko mấy bạn
  6. Omega Wind

Omega Wind Mới đăng kí

7. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

Bác Chủ topic, bác giúp hộ cái link file cờ rắc thôi được không bác!!!!
  8. ChickenIT

ChickenIT Mới đăng kí

Diễn đàn này hay thật đấy, bắt share mới cho xem link ẩn xong ấn share có share được đâu ???
    Ức chế
  9. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

ChickenIT bạn có thể load lại trang rồi nhấn share có thể trong lúc đó nó bị lỗi gì đó, mình cũng từng bị, hoặc là do link die rồi nên không nhận được link đó!!
    ChickenIT thích bài viết này
  10. MeoMunVT

MeoMunVT Thành viên cấp 1

Không hiểu sao nữa. Sao mình đụng vào link nào cũng có vấn đề vậy? Ức chế toàn tập http://www.adobe.com/cfusion/tdrc/index.cfm?product=photoshop link này ở cách 3 bước 1. Đứng im như tượng.
    http://trials2.adobe.com/AdobeProducts/PHSP/13/win32/Photoshop_13_LS16.7z Link này ở cách 3 bước 2.2 - Không thể truy cập trang web. Ngày hôm nay mình share bao nhiêu bài để lấy link down rồi. Tại sao vậy chứ? Làm khó hoài vậy? Tra bao nhiêu bài trong diễn đàn này rồi. Mình test hết cho coi. Không down được mình lập topic phản ánh luôn. Link nào hỏng làm ơn gỡ xuống hoặc báo giúp được không chủ top ơi? Đã làm việc tốt thì làm cho trót. Sao đem con bỏ chợ vậy nè? Ức chế quá đi mất . Đã vậy, up cái ảnh lên cũng không được là sao???
  11. karthus

karthus Thành viên cấp 2

MeoMunVT nóng thế, kết bạn facebook vs t t chỉ cho, kể cả kiến thức PTS luôn.
  12. MeoMunVT

MeoMunVT Thành viên cấp 1

Bạn karthus biết không? Bạn có tin là mình mò cả tuần nay, cả ngày cả đêm, vừa làm vừa mò, từ online xuống offline rồi tìm giáo trình. Rồi giờ có giáo trình mình đi tải. Tải hoài. Do mình không thể ra Viện máy tính được vì còn việc khác nữa. Cái này chỉ là 1 góc nhỏ trong công việc của mình. Vì nó mà mình down tá lả lung tùng xèo. Bạn virus xém tí nữa làm hỏng máy mình luôn. Từ trước giờ mình làm việc có đầu có đuôi lắm. Nếu mình đã vấp phải mình sẽ không để người sau bị như mình. Mình mất ăn mất ngủ vì cái phô với sốp này. Có đâu. Thử thách cũng chục lần là cùng chứ. Mình lục nát cái ông google. Giờ qua diễn đàn toàn dân cao thủ lại thảm như này. Có ức chế không chứ?
  13. nhimxu01

nhimxu01 Thành viên cấp 1

mình đã nhấn share rồi mà ko thấy nội dung bên trong vậy ad ???

14. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

#634 vẫn dùng tốt nhé bạn... CbepsFT.png
  15. nhimxu01

nhimxu01 Thành viên cấp 1

mình down dc roi ad ơi, cám ơn ad
  16. dinhhoatb

dinhhoatb Mới đăng kí

Ai đang dùng bản này cho mh hỏi phần camera raw có ai mở đc file raw ko ạ hay chỉ mở đc file JPEG? e thì chỉ mở đc JPEG ở bản 7. Đã cố gắng nâng cấp để mở .CR2 mà ko đc. Cần lắm cách khắc phục???
  17. HoangSilva

HoangSilva Mới đăng kí

cảm ơn chủ thớt nhé!!!
  18. duynam12

duynam12 Banned

bác cập nhật link lại giùm em nha!! tốt nhất là gu gồ driver đi!! mấy link kia die hoài luôn
  19. nad927

nad927 Mới đăng kí

Tải về cài xong mở lên là v13.0 chứ ko phải v13.0.1 như mô tả.
  20. Jonny Duong

Jonny Duong Mới đăng kí

Có vi rút ko các bác nhỉ? Đang định cài trên lap mà ghê ghê (đang chạy bản portable trên máy ảo)

Ủng hộ diễn đàn