Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Premiere Pro CS4 (Full cờ rắc) – Phần mềm biên tập phim chuyên nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi wancheung, 11/8/13.

Lượt xem: 129,902

1. sontung1622

sontung1622 Mới đăng kí

sao của em lại ra cái file trắng là sao hả bác, mặc dù em cài winrar rồi :'(
  2. wancheung

wancheung Thành viên cấp 2

#21: Hay là bác dùng Mac à :v
  3. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Mình tải về nó cũng hiển file trắng thế
  4. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Cái này có phải bạn up lên fshare hay copy link của ai vậy wancheung phải dùng phần mềm nối file mới xả nén đk...có lẽ bác lấy link ai...nhưng cũng chưa đọc kỹ hướng dẫn thì phải...mình join mới xả nén được..hài thiệt
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/5/14
  5. wancheung

Cùi Bắp : Cái này của mình mà, vì lúc đó dùng Fshare dạng Free nên bị giới hạn dung lượng Up lên, phải chia nhỏ các File ra.
    Các bạn dùng phần mềm Join các File đó lại là được thôi mà :)
  6. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Sao mấy comment trước bạn nói download về rồi xả nén thôi...hahaha nghi vẫn hack quá.. bạn đọc lại #10 và #11 ấy...nói chung mình chẳng bắt bẻ làm gì cả...nhưng copy của người khác về thì nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng..AE ở đây download 3 file về hiển thị file trắng..mất công download về chẳng biết làm gì cả.... mà bạn nói là download 3 file về là xả nén thôi, có lúc thì bạn nói người ta xài máy mac ah.....hahaha. AE có biết join file mới xả nén đk đâu...hahha
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/5/14
    wancheung thích bài viết này
  7. wancheung

8. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Vấn đề là bạn viết nhưng hướng dẫn thì một đường...ý mình là thế...nếu bạn tạo ra nó thì sẽ biết hướng dẫn đúng chứ...chứ bạn nên đọc lại mấy commnet trả lời của bạn..hướng dẫn như thế nào..mình thấy sao nói vậy thôi..share là một việc tốt nhưng tốn công download về rồi xóa thì share cũng như ko...
  9. hungtqtqvn

hungtqtqvn Mới đăng kí

Không phải lỗi của chủ thớt đâu =))
    Các bạn đổi tên các file đã tải về, bỏ mấy số 001, 002, 003 ở đằng sau chữ rar đi là giải nén đc thôi mà.
    Chắc là thớt dùng pm chia nhỏ file nên nó tự động đánh stt như vậy đó ;)
  10. kim thanh thọ

kim thanh thọ Mới đăng kí

thớt e hỏi là, tải 3 file có dạng .001.... .003, rồi giờ làm sao để chạy ạ
  11. cái này có nặng lắm không biết, máy e i3 chắc chạy không nổi rồi
  12. EmceeV

EmceeV Mới đăng kí

wancheung: anh cho em hỏi với. em đã tải về cả 3. nhưng giải nén ko được. đã thử tất cả các cách ở trên , như kiểu bỏ đuôi 001, vẫn không được.còn cách "join" em ko hiểu. anh có thể giúp em được không ạ? em cảm ơn
  13. wancheung

14. EnderDjzay

EnderDjzay Banned

render hay bị đơ > :D ai bị giống em không. Chắc máy cùi quá
    wancheung thích bài viết này
  15. wancheung

Chắc là do máy bác chưa đáp ứng được cấu hình của nó ạ
  16. EmceeV

EmceeV Mới đăng kí

wancheung em có một số thắc mắc về AP, anh cho em link fb để tiện hỏi được không ạ? em cảm ơn
  17. wancheung

EmceeV : em cũng chỉ bập bẹ nghịch thôi bác ạ, có gì bác hỏi thì facebook em: fb.com/tranchuongbtv
  18. huyfantom

huyfantom Mới đăng kí

các bác cho em hòi là project của phiên bản CS5 , CS6 có dùng được cho bản CS4 này không ạ? e xin cám ơn
  19. kimngan4890

kimngan4890 Mới đăng kí

Có bài nào hướng dẫn cách sử dụng không nhỉ?
  20. umbrella

umbrella Thành viên cấp 1

em tìm mãi, down mấy lần về cài toàn bị lỗi, hi vọng bản này ko bị

Ủng hộ diễn đàn