Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Adobe Premire CC] Lỗi thiếu Application manager

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi vn_vnn, 22/4/15.

Lượt xem: 11,707

1. vn_vnn Thành viên cấp 1

Chào mọi người
    mình có cài Adobe premiere cc nhưng bị lỗi như trong hình dưới đây. Mặc dù đã từng cài đi cài lại rồi nhưng vẫn bị lỗi này. Mỗi khi cài mới một chương trình của Adobe thì sử dụng được bình thường nhưng chỉ được một thời gian.
    Nếu bạn nào có các khắc phục thì có thể giúp mình được không :)
    Mình cám ơn

...
  2. crazysad

crazysad Thành viên cấp 1

e đoán có dấu hiệu của việc kháng thuốc + con gì đấy đói quá ăn nhầm file
  3. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

Chả biết nữa
    Có bạn nào biết cách giải quyết không giúp mình với :)
  4. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

Có bạn nào giúp mình với :)
  5. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

6. Lee Min Thun

Lee Min Thun Thành viên cấp 1

Mình cũng đang bị tình trạng này, gỡ ra cài lại cũng 4 lần rồi, cứ hễ tắt máy khởi động lại là nó lại như vậy, mình cài adobe AE, Pr, cà PTS CC cũng bị vậy luôn! dùng phần mềm gỡ rồi sao cứ cài lại là thấy ổ C bị nâng lên gần full rồi! hic? có ai có cách khắc phục ko? share cho mọi người với!
  7. lethu

lethu Thành viên cấp 1

mình vừa bị dính hắn này ai biết cách giải quyết giúp mình với
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thiếu thì tải nó về cài là xong.
  9. lethu

lethu Thành viên cấp 1

em tải về cái rồi. nhưng dc 1 lúc nó lại đòi em lại phải gỡ Adobe application manager đi cài lại
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái Adobe Application Manager này của bạn là bản bao nhiêu nhờ? Cả cái Pr CC kia nữa.
  11. umbrella

umbrella Thành viên cấp 1

em cg hay bị cái này, tải riêng adobe application manager về cài vào là xong

Ủng hộ diễn đàn