Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[AE] Clip typography

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi mTF, 21/6/12.

Lượt xem: 3,282

1. mTF Thành viên cấp 1

Clip demo làm cho mobifone và một số nhà tài trợ khác ! Vì quá xấu nên không được chọn ! Các designer và cao thủ AE xem đừng nén đá tội em :D !

...
    mr_minh_269, Tiểu Thiên, Hàn Phong2 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Àh cậu thể edit cái Project mà Việt Designer lấy làm demo ko :D

Nó đây -->
    mTF thích bài viết này
  3. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

text mà được máu lửa thêm nữa thì chuẩn
  4. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Các clip đó mình làm từ lâu lắm rồi ! Hihi ! Còn clip của Admin để mình chờ cơ hội lần sau B-)
    ZinP thích bài viết này
  5. leo1903

leo1903 Thành viên cấp 1

clips trên mấy bạn dùng AE hay là Sony Vegas Pro ya mấy bạn ?
  6. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Mấy cái đó thêm vô sau đc ! Mà mấy người tài trợ chê ! Nên mình không làm tiếp nữa ! :D
  7. Phạm Hữu Dư

Có project sẵn rồi, hôm bữa nhờ bạn edit dùm mà nó edit chưa hoàn chỉnh trông vẫn còn chuối wá, đang tính edit lại cho hoàn hảo để dành làm Video Tutorial :D
  8. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Của mình thì làm bằng AE.
    Admin chắc cũng AE luôn nhỉ ? :D
  9. Phạm Hữu Dư

Đúng rồi, AE đấy :D Project của AE down từ trên mạng về edit lại đó mà :D
  10. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Vậy Admin cứ đóng gói lại gửi qua mail mình ! Mình xem thử sao rồi hồi âm lại !
    maiductaif@gmail.com
  11. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

cái của admin post là đã edit rùi hay sao bác ? bác post file project lên đây rùi nói sơ ý tưởng có gì mọi người edit giúp luôn :D
  12. Nguyễn Trung Hiếu

Nguyễn Trung Hiếu Thành viên cấp 2

bạnkéo chữ làm mất form của font chữ, quy tắc của typography là kô đc kéo chữ (http://www.vietphotoshop.com/plugins/p2_news/printarticle.php?p2_articleid=754), background mình thấy cũng k hợp nữa. Ý kiến cá nhân nha :D thêm video tham khảo

ZinP, Yohfaragona thích bài viết này.
  13. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Clip typography đầu tay nên cùi lắm hihi !
    ZinP thích bài viết này
  14. Yoh

Yoh Banned

Hay quá! :x
    ZinP thích bài viết này
  15. PichPich

PichPich Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn