Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[AE] Làm giúp motion graphic

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi nhokkanct, 19/12/15.

Lượt xem: 1,942

1. nhokkanct Mới đăng kí

Em xin nhờ các anh/chị giúp em 1 đoạn intro mở đầu ạ
    1 đoạn intro nền xám,có các bạn sinh viên đi bộ ngang qua hội trường lớn (google search hình ảnh "hội trường lớn đại học cần thơ", dùng hình vẽ lại minh hoạ).một bạn khác cầm micro chạy lại phỏng vấn và sau đó các bạn sinh viên này đc thu nhỏ lại 1 góc màn hình và hiện lên câu hỏi.
    sau đó là 10 video phỏng vấn đã phỏng vấn từ trước kèm theo 1 khung nhỏ góc trái để 1 dòng ghi tên người đc phỏng vấn và 1 dòng ghi khoa đang học (footer trống để em thay thế video)
    Khá đơn giản với các anh chị đã rành AE (em chỉ mới tìm hiểu dừng lại ở mức thay thế hình/video temple có sẵn)
    facebook.c om/oneloveonepeopleforever
    Em xin hậu tạ card 20k ạ :)

...
  2. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Nghĩ sao mà hậu tạ card 20k. 200k chưa chắc có người nhận làm. Bó tay với các bro nhờ vả kiểu này.
    anonymousvn thích bài viết này
  3. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Tách hình, thêm cả vẽ lại hình mình họa, thêm 10 video phỏng vấn. Clip ít cũng hơn 5p
    Mình đang đọc cái đéo gì thế nhỉ, 500k đã làm chưa mà đòi trả 20k
    anonymousvn thích bài viết này
  4. ImDave

ImDave Mới đăng kí

Nửa đêm đọc mà giật mình :)) Riêng cái phần miêu tả đã thấy lủng củng, đọc xong đảm bảo không ai giúp ^:)^
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ráng học thành tài rồi tự làm cho đỡ tốn 20k đi em zai! Thời buổi này kiếm được đồng tiền khó lắm :(
  6. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Chắc là không ai giúp được ban với yêu cầu và thù lao như thế đâu.
  7. quocanh9uk

quocanh9uk Thành viên cấp 2

Nhờ vả, nhờ mà như vả :))
  8. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

topic dễ bị close lắm, nhờ mà như vả :v
  9. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

20k tớ chỉ vẽ đc cái micro của bạn phỏng vấn thôi. Còn làm hòan thiện thì gấp 50 lần thế :D

Ủng hộ diễn đàn