Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

AE sửa liquify dùm mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thanhluan0202, 2/4/14.

Lượt xem: 2,176

1. thanhluan0202 Mới đăng kí

Tình hình liquify của em bị hư cứ mở ra là nó tự động đóng pts , sau khi được 1 bác chỉ down về copy lại vào filter em làm y chang đường dẫn nhưng cái liquify của e giờ mất luốn không thấy đâu nữa , có bác nào biết trường hợp này chỉ dùm e cái , nhân tiện cho e hỏi cái oil paint e vào nó tự văng ra luôn nhưng pts vẫn hoạt động bình thường . Thanks các bác đã đọc tin

...
  2. vo dai duong

vo dai duong Thành viên cấp 2

xoá cài lại
    thanhluan0202 thích bài viết này
  3. NhimGai

NhimGai Thành viên cấp 1

em nghĩ bác cài lại PTS mất có 15 phút chứ mấy hihi!
  4. kumito

kumito Thành viên cấp 2

Lần đầu thấy bị thế này vì Liquify cài mặc định trong pts,bạn bị thế rõ ràng pts của bạn đang bị lỗi nặng
    Bạn nên dùng pm chuyên dụng,xóa bản đó đi,xóa Registry ,vào ổ cài xóa sạch những gì còn dính dáng pts...xong xuôi cài lại...là ok
  5. thanhluan0202

thanhluan0202 Mới đăng kí

chắc phải vậy quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn