Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[After Effect] Cần xin 1 template đạp xe đạp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Trần Bách, 28/10/16.

Lượt xem: 2,058

1. Trần Bách Thành viên cấp 1

Tình hình là em đang làm 1 Clip về Môi trường và đang có yêu cầu làm 1 người chạy xe đạp. Nhưng tài năng của em có hạn nên ko biết làm chuyển động như nào nên mạo muội lên đây xin xỏ các bác. Ai có template/footage đạp xe đạp khoảng 3-4s giúp em với đc ko ạ :(
    Em xin cảm ơn rất rất nhiều!!!

...
  2. Trần Bách

Trần Bách Thành viên cấp 1

3. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

9 x 22.5 bỏ tiền ra mà mua
  4. Trần Bách

hiuhiu thực sự em chỉ cần có khoảng 3-4s thôi, có khi ko đến :'(
  5. Lee Saker

$9 mua được 1 giây loop đấy bạn ạ, bỏ thói quen ăn sẵn đi.
  6. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

hàng free nè bạn
  7. Trần Bách

hic thực ra em cũng chỉ đang tập tọe after effect, em cũng đang mò theo cái video đó đây :'(
    Căn bản là tự nhiên nta dở chứng bắt cho xe đạp vào mà lại sát đýt deadline rồi nên em ko còn cách nào khác đành mặt dày lên xin xỏ :'(
  8. Lee Saker

Thế mình đang cần export list member của 3 group trên fb ra file excel, tầm 5k người thôi bạn xem làm đc thì trao đổi nhé =))
  9. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Nếu đã là công việc thì mọi người chỉ giúp, chứ k làm giúp đc đâu.
    Nói rõ với cấp trên là k làm đc, cần thêm thời gian, hoặc thêm kinh phí. Còn đã nhận rồi thì k nên đi nhờ người khác LÀM GIÚP.
    1993tantai thích bài viết này
  10. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

đúng rồi bạn, có clip hướng dẫn rồi kìa, overtime đi bạn, tiền lương bạn hưởng mà :)

Ủng hộ diễn đàn