Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai biết làm clip này chỉ mình với. Xin cảm ơn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi xpetoyz, 18/11/15.

Lượt xem: 2,059

1. xpetoyz Mới đăng kí

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Hi!
    Bạn nên thử qua thằng này. Đẹp hơn rất nhiều :D Như cái clip của bạn đơn giả quá. :">
    Tên phần mềm nhé. Để tặng bạn gái thì làm cái gì cho nó khủng vào nó mới thích.
    3D Album 3.29
    xpetoyz thích bài viết này
  3. xpetoyz

xpetoyz Mới đăng kí

tại mình muốn lấy cái này làm intro. bạn có cái nào hay giới thiệu mình với.
  4. thanhha2701

thanhha2701 Thành viên cấp 2

cái link này mình không xem được, nếu được bạn đưa cái link lên mình xem thử giúp được bạn không?
    xpetoyz thích bài viết này
  5. xpetoyz

xpetoyz Mới đăng kí

link nè bạn.
    LaMinhthanhha2701 thích bài viết này.
  6. thanhha2701

thanhha2701 Thành viên cấp 2

Cái này mình không rõ lắm, vì mình chưa có tìm hiểu về phần mềm mới này nhiều, nhưng mình mới tìm hiểu về một phần mềm này BluffTitler, nó có nhiều hiệu ứng hay lắm đó, bạn có thể tham khảo, và có thể kết hợp với VideoScribe để cho ra 1 clip độc đáo của riêng bạn. À quên vào trang Đỗ Nam Blog có thể có nhiều hiệu ứng mới của chương trình proshow producer để bạn chọn, có thể đây là hiệu ứng của chương trình này. Muốn có 1 clip hấp dẫn bạn phải kết hợp nhiều chương trình, vì mỗi hiệu ứng nó lại nằm ở 1 chương trình khác nhau.
    Đó là ý kiến của riêng mình. Chúc bạn có 1 clip đẹp như ý
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn