Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giải thích giúp mình với!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi TyNy LoVe, 24/10/12.

Lượt xem: 2,842

1. TyNy LoVe Mới đăng kí

Trong đoạn video từ 1p40 tới 2p10 này
    mình không hiểu người ta làm thế nào. Gửi thắc mắc tới chủ bài tut mà chưa thấy họ trả lời

...
    trucit92 thích bài viết này
  2. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Chọn Channel > green > select > colour range > mid tone > chọn lại RBG > quay về tab layer > duplicate vùng chọn > fill colour mầu trắng Ok men
  3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

4. TyNy LoVe

TyNy LoVe Mới đăng kí

Có phím tắt nào đổ màu lên vùng chọn cho nhanh ko bạn
  5. TyNy LoVe

TyNy LoVe Mới đăng kí

Thanks tienhoang195 nhưng. Vừa nãy là do mình paste nhầm link đó bạn ^^! Giờ mình mới sửa
  6. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Shift + F5 => Color => Enter
  7. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Ctrl/Alt + Del.
    hanh_demon thích bài viết này
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình ghét xem video tut nước ngoài,.toàn nói lảm nhảm từ đầu đến cuối,.nói liên tục luôn @@
  9. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

chủ đề này có vẻ hay, :-s
  10. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

;)) tại mình không hiểu chưa nghe được ngôn ngữ của ngta đấy chứ !
    CÓ thể ngta nói nhiều nhưng mà rất chi tiết và dễ hiểu !
  11. TyNy LoVe

TyNy LoVe Mới đăng kí

Chuẩn! xem đc thêm các bài tut nước ngoài thì nó thêm đa dạng chứ có j đâu, ko phải bài tut nào mình cần cũng bằng tiếng việt đâu
  12. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Học TUT chỉ là để mình hiểu cách dùng tool thôi
  13. TyNy LoVe

TyNy LoVe Mới đăng kí

Ah tiện đây hỏi mọi người có ai bị lỗi "The application was unable to start correctly 0x000007b..." khi mở trực tiếp ảnh bằng photoshop không?

Ủng hộ diễn đàn