Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp em làm bài thiết kế tạp chí anh với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kukukaka, 11/11/12.

Lượt xem: 2,089

1. kukukaka Mới đăng kí

Có ai giúp em trình bày 2 bài tạp chí giống như báo 2! với :(((
    Code:
    http://upfile.vn/12fB
    http://upfile.vn/12fC

...
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

bạn nói cụ thể hơn đi!
    2 cái link kia có vr :)) mình ko vào xem đc!

P.s: Y!m xoai.muoi93
    kukukaka thích bài viết này
  3. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

4. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

bạn học designer?
    nếu vậy thì mình khuyên bạn nên tự làm bài tập, đừng nhờ vả mà sau này mất đi cái khả năng tư duy ý tưởng mới cũng như sự sáng tạo của bản thân!
    kennishskukukaka thích bài viết này.
  5. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

bạn ơi bài mình úp lên là bài báo ý k phải ảnh thì làm thế nào :((
  6. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

Bạn ơi mình học tiếng anh bọn mình phải học môn tạp chí tiếng anh. Mình chưa sử dụng photoshop bao giờ cả nhưng cô giáo yêu cầu phải trình bày đẹp nên mình mới nhờ. Sau đợt này mình cũng đang tập tọe học photoshop nhưng vẫn cần thời gian nữa mới đạt tới trình độ cô giáo yêu cầu. Hic=((( nếu được học design mình cũng không dám nhờ đâu. hic. Dù sao cũng cảm ơn bạn :D
  7. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

mình sẽ nói cụ thể hơn qua yh được không:D
  8. caphefin

Ko phải học designer thì mình nghĩ là có thể nhờ được :)
    Mọi người rất ngại (và lười) copy link, nên mình gợi ý bạn dùng PrintScreen hoặc một soft nào đó để chụp hình bài báo lại sau đó up lên host rồi add vào đây.
    PS: mình thấy file bạn đưa là file WORD 2010, việc trình bày như trong file đó có gì khó đâu >"< Bạn có thể nói rõ ý của bạn cần gì được không? Chưa bao giờ mình thấy ai dàn trang báo bằng PTS hết :|
  9. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

mình đưa bài là bản word thôi còn trình bày thì phải dung photoshop như mấy báo 2! ý mình nghe thấy người ta bảo toàn dùng pts thôi. Dùng Pts mới khó chứ chỉ trình bày như trong hình thì không đẹp. :(( mình sẽ tìm phần mềm úp ảnh scan lên. thanks bạn. :D
  10. phucpho12a

phucpho12a Thành viên cấp 1

world thì cũng trình bày đẹp được mà :-"
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

2 Link kia là ý gì đây bạn :-s. Nói rõ xem nào :-s
  12. phucpho12a

Link file word bác ah, em thử tải về rồi ;;)
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ừ. Ơ thế lại Nam à =)). Mợ tưởng nữ cơ =((
  14. phucpho12a

ĐỊnh la liếm gì hả :D thấy gái là lại =)) =))
  15. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

hic trình bày kiểu như thế này nè bạn :(( giúp mình mới :((((. Bài của bạn mình nói về tip make úp cho teen còn bài của mình nói về những cách bày tỏ tình yêu và ngược đãi bố mẹ. Chỉ cần trình bày cho hợp lý là được. giúp mình mới :(((
  16. kennishs

kennishs Thành viên cấp 1

pts chỉ để chỉnh sửa hình ảnh,khi dàn trang bạn nên dùng indesign ^^.Xin lỗi vì ko có thời gian để giúp.
  17. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

cám ơn bạn nhìu :D
  18. caphefin

Bạn chịu khó TỰ KIẾM LẤY những hình ảnh mà bạn cho là phù hợp để chèn vào bài báo nhé, mọi người sẽ sẵn sàng giúp hơn nếu như bạn có ý thức tự làm bài trước, chứ không nên quăng 1 cục rồi bảo mọi người làm. Đa số ở đây làm theo hứng thú chứ có phải đi học đâu mà phải làm như làm bài tập, cố gắng lên nhé!
  19. kukukaka

kukukaka Mới đăng kí

hic mình có chuẩn bị mà. để mình úp ảnh lên:D[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  20. Quảng Cáo Nhật Minh

Quảng Cáo Nhật Minh Thành viên cấp 1

Nếu là mở thì môn này học năm 2. Chắc không có máy tính hoặc không biết phần mềm... Ngày xưa môn này không có máy phải đi nhờ, rõ khổ

Ủng hộ diễn đàn