Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp em lỗi này khi load video vào Proshow producer với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Quốc Hùng, 18/7/13.

Lượt xem: 11,452

1. Quốc Hùng Thành viên cấp 2

đây ạ. Lỗi cứ up video vào là lại bị. Cơ mà 1 số video thì nó vẫn bình thường ạ

...
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Help me Please. HUHu
  3. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Lưu project lại rồi tải và cờ rắc lại thôi bạn à :( Chú ý là xóa hết register của nó nha...
  4. Quốc Hùng

Vậy là do lỗi bản quyền ạ
  5. paygate591

Hoặc bản thử xóa 2 file proshow.cfg và proshow.phd trong thư mục cài đặt rồi chạy lại proshow thử xem... Nếu mà không được thì hãy cài lại :-/
  6. Kul Emotion

Kul Emotion Thành viên cấp 2

lỗi bản quyền rồi... lưu project và cờ rắc lại như bạn trên nói
  7. Quốc Hùng

Ai biết cài bản quyền thế nào cho khỏi lỗi không ạ :( Cài lại mà lại dùng bản cờ rắc cũn thì cũng bằng nhau
  8. Kul Emotion

Kul Emotion Thành viên cấp 2

bản quyền thì bạn bỏ tiền ra mua nhé.. free thì chịu khó google tim bản cờ rắc đi nhé
  9. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

cờ rắc đi :3 :3
  10. paygate591

Bạn xóa hết register đi rồi hãy cài lại và cờ rắc bạn à. Hi vọng nó được
  11. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

12. paygate591

Bạn LeeMoon nên thận trọng với proshow 4 :)) Vì các style của proshow trên thị trường giờ đa phần là cho proshow 5... (2 cái này không dùng chung style => Tự tạo style mà xài ;)) )
    Còn cờ rắc mình làm nhanh mà :P
  13. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

paygate591 uk thì Proshow 5 nhanh. Mình làm cả ngày đành phải restore máy. Có down luôn cờ rắc, nhưng cờ rắc ko work. Down bản full ko cần cờ rắc thì thiếu file :)). Key thì Pro5 ko có để xài. Mình tìm hiểu từ web Việt qua tới web nc ngoài, nhưng đành potay.

Mình ko phải professional nên xài Pro4 cho lẹ :))
    paygate591 thích bài viết này
  14. paygate591

:)) Khó hiểu thật... Mọi người cứ đụng đến proshow là có vấn đề, còn mình vọc thì chả găp tình huống đó :))
  15. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

paygate591 Chỉ type trong này ko thì làm dc gì đâu bạn :)) Nếu bạn làm dc thì làm hẳn 1 bài hướng dẫn cho mọi người khám phá.
  16. paygate591

Cái này quá nhiều clip hướng dẫn rồi. Mình cũng là người mới tập tành proshow nên chẳng dám múa rìu qua mắt thợ... Còn về proshow bạn có thể ghé qua proshowvn nhé ;) Bên đó hướng dẫn rất chi tiết nhé :D
  17. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

:)) Ok Ok. Anyway, You know nothing. Just talks like *bip*:))
    I told you " if you say you could download it [proshow 5], so can you write a tutorial for everyone could learn what you know." :))
  18. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cài bản quyền mà bị lỗi (nếu mua bản quyền thật) thì đè đầu lên chửi bọn support của hãng chứ lên đây hỏi chi?
  19. video của bạn dài bao nhiêu thế

Ủng hộ diễn đàn