Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp mình blend mấy tấm hình nay giùm nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vam, 12/7/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,128

1. Vam Mới đăng kí

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    nhờ bà con giúp đở

...
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

thật sự thỳ những bức ảnh mang tính kỉ niệm như thế này thỳ nên để nguyên màu, đừng blend bạn ạ
    blend màu làm mất tính tự nhiên vốn có mà mục đích của những bức ảnh này hướng tới
    vì thế nên vote để nguyên, k blend :D
  3. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Thế nào là ảnh kỉ niệm và ảnh không kỉ niệm hả bạn. Cái gì cũng có kỉ niệm hết.
  4. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

tùy thôi bạn ạ, những ảnh mà ngta vẫn thường gọi là ảnh nghệ thuật ấy, thật sự thỳ nó đâu mang tính lưu niệm lắm mà nó hướng tới là cái đẹp vì thế mới cần chú ý đến bố cục, ánh sáng, màu mè của ảnh
  5. Lê Giang

Lê Giang Thành viên cấp 1

đê nguyên cho nó chất ^^ hì
  6. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

của bạn đây :)

mr_minh_269 thích bài viết này
  7. Vam

Vam Mới đăng kí

ko mình thữ tò mò xem khi dc chỉnh lại mình sẽ thế nào thui ( zới có mấy tấm thíu dộ tương fan mà mình thì ko rành lắm về mấy cái này (
    ^^
  8. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

ảnh này để nguyên cho nó vui bạn à, không phải ảnh có chất nghệ thuật thì ko cần blend gì đâu, mất tính tự nhiên của ảnh ^^
  9. Ngọc Anh

Ngọc Anh Thành viên cấp 1

blend làm j. mình nghĩ nên chỉnh ánh sáng, độ tương phản cho sắc nét hơn là đc
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn