Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp mình làm da mình mịn và trắng hơn một tí nhé :). Cảm ơn mợi người nhiều

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mi Trâu, 19/11/12.

Lượt xem: 3,520

1. Mi Trâu Mới đăng kí

...
  2. demen

demen Thành viên cấp 2

bạn úp ảnh gốc lên...!
  3. Mi Trâu

Mi Trâu Mới đăng kí

đây là ảnh gốc r bạn ơi :|
  4. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Ảnh gốc là cái ảnh bạn chup có dung lượng lớn ấy.Ảnh phải zoom lên thấy rõ cả từng cái mụn một mới làm mịn da được .Ảnh này chỉ để blend thôi.
  5. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Lại ảnh từ Fb rồi, thôi đi ra.:-B
    Khi nào có ảnh gốc ới e phát ;))
  6. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Góp vui 1 tấm...hi vọng bạn hài lòng ^^[​IMG]
    Mi Trâu thích bài viết này
  7. Mi Trâu

Mi Trâu Mới đăng kí

Ảnh này bạn mình chụp. luc mình lấy về chỉ được như thế này thôi :(
  8. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

[​IMG][​IMG]
    [​IMG]bác nhờ sao thì cháu giúp vậy thui.nếu bác ko chê thì dùng tạm đi nhé. mod của bác xink quá.dung lượng của tấm ảnh ít quá bác ơi
  9. Mi Trâu

Mi Trâu Mới đăng kí

Ảnh em nhờ bạn chụp hộ. chắc bạn em giảm size nên ảnh bị nhỏ đi chứ em cũng chả biết nữa
  10. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

Mấy bác này cứ đòi ảnh chất lượng để làm cho đẹp vì sợ mang tiếng, mà thực ra thì ng ta có thế nào thì mình giúp thế ấy, tốt nhất trong "khả năng" của mình thôi mấy bác à. (em bày tỏ suy nghĩ tí đừng ném đá)
  11. TieuDao

TieuDao Thành viên cấp 2

Đùa chứ mình nghe bạn nói thấy bức xúc gê. Bạn ấy nhờ mọi người chỉnh giúp ảnh thì mọi người cũng cần bạn ấy up ảnh gốc lên chứ k phải ảnh " chất lượng " bn nói , mà mọi người cũng chỉ vì giúp ban ấy chỉnh bức ảnh đẹp thôi chứ chẳng sợ mang với tiếng gì đâu bn à.
    Dung Jin thích bài viết này
  12. Béo

Béo Thành viên cấp 2

trên 4rum có nhiều topic hưỡng dẫn làm mịn da...bạn nên tham khảo để lấy kinh nghiệm
  13. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

bác chỉ được cái nói chuẩn ko cần chỉnh nữa.mod đẹp là đc rồi cần gì chất lượng bác nhỉ :))
  14. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

:) Các bác đã nói thế thì thôi, em hiểu rồi :)
  15. demen

demen Thành viên cấp 2

mấy bác ko hiểu à! ảnh gốc là lúc mình chỉnh ảnh thì màu mè ánh sáng nó đủ thì mới đẹp được! anh đã up lên FB hoặc trang up ảnh thì dung lượng nó thấp, lúc mình kích sáng hoặc blend lên thì nó sẽ bị noise!
  16. q.lieumy

q.lieumy Thành viên cấp 1

Giúp bạn sáng lên một chút ( ảnh noise quá ) Chúc vui_Thân
  17. iiLucifer

iiLucifer Thành viên cấp 1

Selective hơi quá rồi bác ơi :D
    thanhhuy_ thích bài viết này
  18. q.lieumy

q.lieumy Thành viên cấp 1

"Selective hơi quá rồi bác ơi"
    Bạn chém không trúng chổ rồi, bạn thử dùng selective có được vậy không nhé . Chúc vui_ Thân
  19. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

thế này được ko bạn
    Mi TrâuHSAnhs thích bài viết này.
  20. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Cái này selective chọn màu black sau đó giảm phần black xuống thì ra vậy thôi, làm quá nên ảnh nhợt nhạt hỏng rồi
    P/s : ý kiến cá nhân

Ủng hộ diễn đàn