Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai Làm cho iêm rực rỡ, xinh gái với :">

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Công Chúa Bê Đê, 30/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,051

1. Công Chúa Bê Đê Thành viên cấp 1

Hình của em đây ạ :D

...
    bunpho0123 thích bài viết này
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Rực rỡ và đẹp gái rồi -_- ko cần sửa đâu. Mà sao bạn toàn post bài nhờ vả vậy :|
    Mình thấy trong lúc bạn ngồi lập thớt nhờ thì để thời gian đi xem các tut hay gì đó của diễn đàn, bạn sẽ học được khối kiến thức có ích để mà tự chỉnh sửa theo ý bạn đó :v :v
    hoanglam02pitlamgi thích bài viết này.
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Không phải ai là con gái cũng dễ dàng trong việc nhờ vả người khác đâu bạn ạ :)
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bạn có biết là trong khi bạn vào đây nhờ vả thì ở ngoài kia có bao nhiêu người không có cơm mà ăn không???
    P/s: Hôm nay trời thật là đẹp và mình muốn ăn cơm rang
  5. Công Chúa Bê Đê

Công Chúa Bê Đê Thành viên cấp 1

Nguyễn Tất Thắng Bạn có biết trong khi bạn viết như này thì bạn đã làm xong lâu rồi ko :v
    Hẻo Hóm Hĩnh : mềnh làm kém thì mí nhờ =.= còn học thì tất nhiên sẽ học từ từ... còn ai nhờ gì, làm dcd mềnh vẫn làm bt thôi... xùy xùy \m/
  6. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Người ta đã khuyên chân thành ko nghe thì thôi :| Lại còn xùy xùy :v :v Mình chờ tới ngày bạn bị ban ;) Thân ái và tạm biệt =;
    RuKKingpitlamgi thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn