Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai làm ơn Build máy cho em nâng cấp với 1 triệu được không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Bubbles, 24/9/13.

Lượt xem: 2,240

1. Bubbles Mới đăng kí

Tình hình là mẹ em hứa sang tháng 10 sẽ cho em 1 triệu để nâng cấp cái máy tính 11 tuổi.
    1 triệu nhá, đừng bác nào build quá, nhưng có thể xin thêm 100k. Dưới đây là cấu hình cái máy "ghẻ ruồi" nhà em:

Cấu hình chung.[​IMG] Display. Vậy ạ, nếu các bác không xem được ảnh thì Copy URL ảnh rồi vứt qua tab mới. :)

...
  2. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

ko thấy hình ????
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn nên wa v0z đi nhé, diễn đàn này chỉ tư vấn mua Macbook, Alienware, Dell Vostro các kiểu thôi =.=
    thanhiep01Lyngods thích bài viết này.
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

H vẫn còn dùng main 865 thì khó lên lắm em ạ! Linh kiện thì đắt mà chả lên được là bao nhiêu. H lấy 1 triệu làm 40 điểm lô! Trúng thì có 4 triệu làm tiếp trăm điểm lô nữa! Trúng thì mua máy mới luôn! Để lại cho mama em máy tính đó chơi pikachu hay đào vàng là ngon lành!
  5. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

nâng lên tốn tiền thêm, dể đành 5t mua máy bộ xài đi bạn oi
  6. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Với cấu hình cũ như vậy mà nâng cấp lên thì 1 triệu không làm ăn được gì
  7. qctanthutkmu

qctanthutkmu Banned

ngày mới vui vẻ và tốt lành :D phụ cho topic

Ủng hộ diễn đàn