Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai qua lối nhỏ hoa vàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi totaro, 13/4/13.

Lượt xem: 3,276

1. totaro Mới đăng kí

Sinh viên Báo chí, chộp ảnh nghiệp dư. :D Đây là bộ ảnh mới nhất của mình về hoa bò cạp vàng, rất mong sự chia sẻ và góp ý từ mọi người:​
    1.​
    2.​
    3.​
    4.​
    5.​
    6.​
    7.​
    8.​
    9.​
    10.​
    11.​
    12.​
    13.​
    14.​

...
    Manh Dat, Long Khánh, navii_review5 người khác thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Chụp đẹp lắm bạn. Nhưng cái pic "Phía sau 1 cô gái" sao nó lãng nhách thế :-s Mình nghĩ phải là ảnh cô gái cười hay hoạt bát gì đó ở phía trước, rồi 1 hình ảnh đối lập thì mới hợp với cái caption này chứ nhỉ :">

Hay ý bạn là: Phía sau một cô gái... là một cô gái khác :3 :3
    CK GaamaruMèo Mộng Mơ thích bài viết này.
  3. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

tấm 8, 12 da ám màu bạn ah
  4. totaro

totaro Mới đăng kí

Ý mình là chuyện tình giữa hai cô gái đó. Vì nhiều định kiến xã hội nên mới có khoảng cách, người thì đau khổ, người thì chỉ đứng từ xa ngóng trông.
  5. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

totaro bạn hạn chế trích dẫn đê, bị ban đấy :">

À thế thì mình nghĩ phải đặt caption khác, vẫn thấy cái caption đấy nó không hợp :">
    totaro thích bài viết này
  6. Karrick

Karrick Thành viên cấp 1

mình ko biết blend màu như ko biết nói sao. nhưng mình nghĩ lần sau bạn nên chú ý tới mấy thứ linh tinh phía sau như nhánh cây. làm rối bố cục của bạn
  7. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

có một vài tấm màu hơi gắt nhé bạn
  8. TissGraffy

TissGraffy Thành viên cấp 2

có ai có cảm giác cái chữ ký hơi lung tung như em không nhỉ ?
    totaroĐàm Minh thích bài viết này.
  9. Đàm Minh

Đàm Minh Thành viên cấp 2

bạn chụp đẹp mà pts chỉnh lại da của mod tí thì đẹp hơn nhiều kiến cá nhân :D
  10. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Sao mặt mũi lại không đả động gì à. Mụn lung cả tung vẫn còn nguyên
  11. Trần Thanh Tâm

Trần Thanh Tâm Thành viên cấp 1

Đẹp quá bạn ơi :x thích tấm 12 ghê
  12. trjhadc

trjhadc Mới đăng kí

Lúc chụp bạn chịu khó dọn hiện trường cho cái background của bạn được hoàn thiện hơn, có cái cành cây bị gẫy mà tấm nào bạn cũng bị dính vào đấy. Góp ý thêm cái chữ ký của bạn nữa, riêng mình thì mình thấy chữ ký của bạn trước rồi mới thấy hình á :D
  13. totaro

totaro Mới đăng kí

Cảm ơn những góp ý của mọi người. Trình độ Photoshop còn amateur nên chưa có hoàn thiện như ý muốn. :D
  14. totaro

totaro Mới đăng kí

Lâm Bùi Mặt mình chỉ chỉnh sáng lên chứ không có cà mụn, với cũng không rành khoảng này.

Ủng hộ diễn đàn