Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

AI và Paint tool sai cái nào tốt hơn.?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi KaiiMkid1501, 2/1/15.

Lượt xem: 2,557

1. KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Tình hình là em đang tập.. vẽ chibi.. nhưng em thấy không có nhiều hướng dẫn vẽ chibi trên AI nhiều bằng SAI.. nhưng em lại thích dùng trọn bộ ADOBE... thế nên các anh chị nghĩ em mới học thì vẽ bằng AI hay SAI là hợp lí ạ? .. Cám ơn.!

...
  2. Tifi

Tifi Mới đăng kí

Cảm thấy vẽ được trên cái nào được thì vẽ . hỏi vậy củng hỏi
  3. nteo93

nteo93 Mới đăng kí

Vẽ bằng Paint đi
  4. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Mục đích hỏi là hỏi đe biết phần mềm nào dễ dùng, giao diện thân thiện với người mới.. Em là em chỉ muốn các bác góp ý... Mà sao các bác nói thế??
  5. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

1 cái nhà lớn với 1 cái nhà nhỏ thớt thích nhà nào?
  6. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Căn bản mà nói thì vẽ chibi dùng cái nào cũng được. Tuy nhiên về tính thực dụng thì mình nghĩ nên dùng bộ của Adobe, hỗ trợ qua lại tốt hơn, với lại luyện cho quen tay để phục vụ công việc sau này luôn.

Ủng hộ diễn đàn