Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai vẽ giúp em với em gởi crad 50k hậu tạ ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tranngoctu, 23/2/17.

Lượt xem: 14,062

1. tranngoctu

tranngoctu Banned

xin lỗi em là sinh viên em nhờ không giúp thì thôi không cần phải nói thế đâu 50 k là nhiều đối với em và em cũng không rành về ps nên em mới nhờ chứ em biết em nhờ làm gì huh??
  2. vishi221

vishi221 Thành viên cấp 1

Bạn nên tập thử vẽ nhiều xấu cũng đc , từ từ mới lên tay bạn ah . Còn ps nên tìm tòi trên mạng , làm từ từ cũng lên tay
  3. tranngoctu

tranngoctu Banned

dạ thưa anh em là sinh viên 50k với anh nhỏ nhưng đối với anh em lớn, em tưởng việc đó đơn giản đối với mấy anh vì em không rành nên mới thế không cần phải nặng như vậy, em cảm ơn những anh đã giúp đỡ, lần đầu em tham gia diễn đàn mà được nhiều anh giúp qua :)
  4. Tran C Duy

Tran C Duy Mới đăng kí

có bao nhiêu thời gian vậy bạn?
  5. dunghn94

dunghn94 Thành viên cấp 1

Bạn ấy làm gì sai mà bị banned vậy
  6. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Bức đấy 50k là đúng r -_- như trẻ con vẽ thế kia có nhọc nhằn gì. Mấy bác hơi bị làm quá lên r đấy.
  7. thanhbinh_lth

thanhbinh_lth Mới đăng kí

e có cái logo này nhờ các bác vẽ cho e cái ạ, e xin hậu tạ thẻ 50k ạ!
  8. hainguyen94

hainguyen94 Mới đăng kí

thanhbinh_lth thích bài viết này
  9. thanhbinh_lth

thanhbinh_lth Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn