Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album ảnh cưới mới vào nghề, rất mong mọi người góp ý cho mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi cliche.pro, 5/3/16.

Lượt xem: 7,057

1. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Mình thấy mấy bạn rất nhiệt tình cho Anh em - Cám ơn người cùng ta để có ngày mai --....
    cliche.pro thích bài viết này
  2. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

mình thấy có 1 số tấm bị nghiên nghiên bạn ơi... vd số 5...
  3. hanoiphukien.vn

hanoiphukien.vn Mới đăng kí

Nhìn lại vẫn thấy ức chế. Mình mới cưới được 4 tháng, cũng chụp chỗ này: Phim trường Đông Anh
    Bên Cường Paris chụp.
    Nói chung thì phong cách hơi cứng. Chụp ảnh cưới ngoài vài kiểu cứng treo ở hai họ, album thì cần sự tự nhiên của người diễn.
  4. truongolj

truongolj Thành viên cấp 1

Bạn giảm độ đẹp của làn da cô dâu chú rể xuống một tí, đừng lạm dụng quá.
    Về bố cục một số hình chưa được đẹp lắm.
    Tham khảo thêm một số cách tạo dáng cho nhân vật.
    Mạnh dạn thay đổi nhiều góc chụp, mình mới vào nghề mà, cứ thoải mái, tăng cường kỹ năng rồi chọn lọc lại.
    Bạn nói mới vào nghề thì như vậy ổn rồi, nghề dạy nghề, thời gian đào tạo kỹ năng.
    Chém gió vậy thôi, chúc bạn ngày càng Giỏi :)
    hieu khiemkehuydiet thích bài viết này.
  5. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

cliche.pro thế này là ok rồi mới vào nghề mà đấ chỉnh cũng như chụp khá đẹp
    p/s : cảm nhận mình thôi
  6. hacacodo

hacacodo Thành viên cấp 1

khăn voan bay ảo quá :D
  7. inanf52017

inanf52017 Thành viên cấp 1

Mình thấy ổn đấy chứ nhể

Ủng hộ diễn đàn