Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ấn tượng với bộ Typogaphy "Scrabble" của Sergio Duarte

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm đẹp - Tài liệu tham khảo Typography' được đăng bởi mgr, 3/5/13.

Lượt xem: 5,690

1. mgr Cựu quản trị

Cùng với mình chiêm ngưỡng bộ typography tuyệt đẹp này nhé:
    Nguồn: behance.net

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

ec. sao chẳng ai quan tâm tocpic chị gái mình :). chị có nhiều thời gian em hôm nao em gửi cho mấy link typo ấn tượng đứng hỏi.:like:
    Hồng Sơnmgr thích bài viết này.
  3. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

sao lại nói là không ai quan tâm :P nhiều người vào nhưng không nhận xét thôi Gooner Designer à :D bộ ảnh này ấn tượng ở cách tạo hình từ việc ghép những thứ nhỏ nhỏ lại với nhau ;)) =)) nói vậy chứ thể loại này mình ít có xem, ấn tượng ở việc tạo ra hình thể từ những vật dụng, cảnh vật thông thường nhưng được thu nhỏ lại, phối màu tốt nữa.
    Gooner Designermgr thích bài viết này.
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Gooner Designer : có gì đẹp em cứ post lên đây, c like kịch liệt, :"> cám ơn em đã luôn ủng hộ c, không ai quan tâm c cũng chẳng buồn đâu, quen rồi, đóng góp thì cứ đóng góp thôi :P
    Lê Duy Minh :> cám ơn nhận xét của bạn :D
    Gooner Designer thích bài viết này
  5. T_I_N

T_I_N Thành viên cấp 1

Mình cũng quan tâm đề tài typo lắm. Bạn có link gì hay hay share mình với Gooner :">
    Gooner Designermgr thích bài viết này.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Sao sáng tạo dữ vậy :-s.
    mgr thích bài viết này
  7. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

mgr thích bài viết này
  8. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

Đẳng cấp quá :O
    mgr thích bài viết này
  9. duy gragon

duy gragon Thành viên cấp 1

mấy cái này còn đẳng cấp hơn:)) thekamasutra.co/prints/letter/k soạn sẵn trên wed thôi :D
  10. kokomi

kokomi Thành viên cấp 1

không thể 0 like
  11. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

@@! cực kỳ tuyệt vời @@!

Ủng hộ diễn đàn