Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị em chỉ nơi bán dây nguồn kiểu này với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi thanh_2013, 11/7/15.

Lượt xem: 2,324

1. thanh_2013 Thành viên cấp 1

Mình có bộ nguồn máy Dell mới mua nhưng không có ngõ ra cho dây nguồn 5 pin & 6 pin chỉ toàn ra nguồn Sata (kiểu cấp nguồn cho ổ cứng, DVD..., nên giờ cần mua thêm dây nguồn để cắm sang VGA cần cấp nguồn phụ.
    Hình ảnh bổ sung:
    anh chị em biết ở đâu bán chỉ em với nha, em ở Củ Chi có nhờ thằng bạn ở nó đi Nhật Tảo nhờ nó mua không biết như thế nào nó bảo ở Nhật Tảo không bán,
    anh chị em biết nơi bán cho em xin địa chỉ luôn nhé, Củ chi đi xuống nhật tảo cũng hơi xa lần đi lần khó. Cám ơn anh chị em trước nhá!

...

Ủng hộ diễn đàn