Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị nào chỉ em cách làm cái index với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Elijius Thái Hoàng, 31/5/16.

Lượt xem: 1,658

1. Elijius Thái Hoàng Mới đăng kí

Tình hình là em muốn làm một cái index cho trang chủ như trang web này : sonnguyen.xyz
    Cái thứ 2 là em muốn cài một temp khác cho mỗi trang em tạo ra trong rang web
    VD: trangweb.vn/trang1 là một template khác
    tks nhiều ạ

...
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Cái này à? Chắc ý của bạn là giống của mình? http://baotg.quangcaoinangiabao.com. Bạn muốn tự làm hay là thuê làm?
    Nếu tự làm bạn đã biết về căn bản web và đồ họa chưa? Ý như bạn không khó nhưng quan trọng bạn phải hiểu biết về web mới được!
    Elijius Thái Hoàng thích bài viết này
  3. Elijius Thái Hoàng

Elijius Thái Hoàng Mới đăng kí

Còn vụ thay đổi template mỗi trang mình tạo thì sao anh
  4. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Cái đó có thể giải thích theo 2 hướng.
    1. Nếu làm bằng HTML (Web tĩnh): Lựa chọn trên như bạn là rất đơn giản, mỗi trang 1 kiểu.
    2. Nếu làm bằng PHP, ASP, ASP.Net (Web động): Là cả 1 vấn đề đó, nó còn cao hơn cả cái trên, vì phải áp dụng CSDL nữa
    Elijius Thái Hoàng thích bài viết này
  5. Elijius Thái Hoàng

Em làm web tĩnh, Vậy anh hướng dẫn em được không ạ, em muốn mỗi trang một template
  6. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Chà cái này căng, có gì bạn vào skype đi chứ đăng ở đây coi chừng bị Spam đó, quangcaoinangiabao
  7. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

:v Web tĩnh thì bắt link là xong mà
  8. Elijius Thái Hoàng

blademaster_sf em biết nhưng trong cùng một trang web, ví dụ em tạo trang mới là trangweb.vn/trang1 thì em muốn cái trang1 em tạo ra là 1 template khác chứ không phải trang mặc định cảu template đó
  9. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

Thì web tĩnh thì bạn tạo ra 1 file html khác là đc mà. Chắc bạn chỉ định show cái j đấy thôi à :D
  10. Elijius Thái Hoàng

Em mới tập làm web, anh có fb không ạ cho em xin , chứ nói kiểu này em chịu :((
  11. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Ý cậu ấy là mỗi trang 1 giao diện chứ không phải là nằm trong 1 trang blademaster_sf à. Sẽ không khó với ai biết làm và biết học hỏi mằn mò nhưng khó với người bắt đầu và không chịu tìm tòi.
    blademaster_sf thích bài viết này
  12. Elijius Thái Hoàng

em có tìm hiểu trên mạng mạng rất nhiều nhưng không có bài viết nào chỉ cách như thế cả, em cũng mới tập làm web khoảng 4 ngày nên còn rất mờ mịt nên có hơi phiền toái tí ạ.
  13. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

À, mới 4 ngày mà lại còn muốn làm như vậy, ý tưởng bạn giống mình lúc mới học đó. Nhớ lúc đó, cũng gần chục năm rồi mới học về web mình còn đòi làm cả 1 trang chia sẻ file, cuối cùng chỉ làm được chia sẻ 1 thư mục trong mạng, haizzz. Chúc bạn thành công
  14. Elijius Thái Hoàng

Hihi, do đang ngủ trưa nảy ra cái ý tưởng nên ngồi vọc từ trưa đến giờ, tks anh
  15. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

À ý tưởng hay, mai mốt đừng đang ngủ trưa nảy ra ý tưởng muốn làm tổng thống mỹ cái chạy qua nhà trắng nhé :)):)):))

Ủng hộ diễn đàn