Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị tư vấn giúp em với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyễn hà linh, 2/7/12.

Lượt xem: 2,424

1. nguyễn hà linh Mới đăng kí

em chào anh chị ạ
    em rất thích photoshop và em tình cờ biết được face của web mình
    anh chị ơi em mới bắt đầu học và tìm tòi photososhop em nên bắt đầu từ đâu và học từ phần mềm nào ạ

...
  2. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lại thêm 1 người không biết ý nghĩa của từ Photoshop, học Photoshop thì dùng phần mềm Photoshop chứ còn dùng cái gì nữa hả bạn? Bạn vào đây để tìm câu trả lời cho mình nhé: http://vietdesigner.net/faqs/

Lưu ý lần sau có gửi thắc mắc của mình thì gửi bài đúng box nhé bạn, đây là box Download sao lại gửi câu hỏi vào đây? Đã move!!!
    Trần Thành LợiTiểu Thiên thích bài viết này.
  4. IceF

IceF Thành viên cấp 4

EM nên bắt đầu từ việc cài đặt thành công PTS :D,rồi em hãy lên mạng tìm những thứ mà em thích,đọc qua chúng,và thích cách hình thành nên chúng,và bắt đầu hỏi,môn photoshop này hỏi càng nhiều,nhận dc câu trả lời càng nhiều thì sẽ mau pro thôi.Còn theo sách vở thì cứ 2-3 năm nữa ^^.
  5. nguyễn hà linh

nguyễn hà linh Mới đăng kí

em cảm ơn anh chị ạ
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

:D Ad nói trước rồi :| muốn học PTS thì đương nhiên phải có PTS cái đã chứ, bạn muốn nhẹ thì tải Portable về cho lẹ :D ko cần key cho nó phiền :D

Ủng hộ diễn đàn