Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh/chị vào vẽ hộ em cái logo ạ ~

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Feuer, 16/7/14.

Lượt xem: 2,175

1. Feuer Thành viên cấp 1

Tình hình là em mới lập một cái Team nhỏ chuyên về trans truyện, trans Fic, viết Fic và Fan-art tên là GF Team => em muốn làm một cái Logo nhưng mà không có ý tưởng gì cả nên muốn lên đây nhờ anh chị giúp em là một cái Logo có chữ GF. Em thì bé tí vờ tài sản chả có gì nên chắc không hậu tạ được gì cả, nếu anh chị rảnh thì giúp em với, còn không thì em cũng không dám đòi hỏi gì đâu ạ. Cảm ơn anh chị nhiều vì đã dành thời gian xem.

...
  2. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

tặng bác nè :3
    Cris89vsea thích bài viết này.
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

vừa chế cho bác cái này ... Chính xác là chế nha, dùng được thì bác cứ việc dùng :v

PS : Cần file Ai, gửi email đây, em chuyển luôn cho :D ... Cu đang rảnh, giúp nhiệt tình :D
  4. Feuer

Feuer Thành viên cấp 1

5. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Feuer : Đã mail cho bác rồi nhé ... File ảnh thì em export ra PNG rồi nên không có nền móng gì đâu, bác cứ yên tâm :)
  6. Feuer

Feuer Thành viên cấp 1

Mr.Zer0 : tks bác nhều :3
  7. hieudta2

hieudta2 Thành viên cấp 1

đọc lại thấy zui zui :D

Tình hình là em mới lập một cái Team nhỏ chuyên về trans truyện, trans Fic, viết Fic và Fan-art tên là GF Team => em muốn làm một cái Logo nhưng mà không có ý tưởng gì cả nên muốn lên đây nhờ anh chị giúp em là một cái Logo có chữ GF. Em thì bé tí vờ tài sản chả có gì nên chắc không hậu tạ được gì cả, nếu anh chị rảnh thì giúp em với, còn không thì em cũng không dám đòi hỏi gì đâu ạ. Cảm ơn anh chị nhiều vì đã dành thời gian xem.
  8. Feuer

Feuer Thành viên cấp 1

hieudta2 : Zui gì ạ ? :v Em tưởng em nghiêm túc rồi mà :v

Ủng hộ diễn đàn