Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh chụp bằng máy kĩ thuật số cùi bắp

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hoa hồng đỏ, 29/11/14.

Lượt xem: 3,462

1. hoa hồng đỏ Mới đăng kí

Xin chào mọi người, em là thành viên mới và đây là bài đăng đầu tiên của em với mục đích khoe ảnh là chính :D
    Em mới đi làm và được công ty đưa cho 1 máy chụp ảnh kĩ thuật số, về nhà nghịch ngợm chụp vài bức muốn khoe với mọi người (nếu ai thấy không xấu lắm thì khen em 1 câu em cũng không phiền gì đâu) hehe
    Em đùa thôi, hình ảnh mang lên góp vui cho mọi người. Em có sở thích nho nhỏ là chụp những thứ linh tinh quanh mình, nhiều thứ nhỏ nhỏ mà đẹp đẹp :D hy vọng là mọi người không chê sở thích dân dã này của em. Cám ơn mọi người nhiều nhiều! :)

Hoa trong sân

Hoa ngoài đường :D

Bánh tráng cuốn :x

chó mặt buồn :(

bánh được cho :)
    cám ơn mọi người đã xem nhe :)

...
    Phạm Hữu Dư, Katy2309, HL.Thanh1 người khác thích bài viết này.
  2. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

con chó bị ong đốt à thớt =))
  3. hoa hồng đỏ

hoa hồng đỏ Mới đăng kí

cásấu : ong không thích đốt chó đâu :D mình chụp chế độ mắt cá nó vậy ấy hehe
  4. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

nên tìm hiểu về bố cục nữa, nhìn cái ảnh con chó thấy hay hay :D
    hoa hồng đỏ thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn