Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh chụp dạo chợ phiên Bắc Hà

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi bimbom, 10/12/12.

Lượt xem: 3,465

1. bimbom Thành viên cấp 2

đợt vừa rồi em có đi phượt bắc hà. Và thật may mắn là vào đúng dịp chợ phiên cuối tuần .Đi chụp dạo và thưởng thức các món ăn ở chợ. Có 1 số ảnh cho các bác xem
    #1 Chị bán xôi

#3 Thắng cố

#5 Người phụ nữ bí ẩn
    #6 Hoa bắc hà

flickr của mình : http://www.flickr.com/photos/52110764@N06/

...
    seiryu7429, Panbeo, Net7 người khác thích bài viết này.
  2. Jonny sang

Jonny sang Banned

Dep lm ban ... con nua hok up them cho anh em chiem nguong de bit them ve phong tuc tap quan cua noi do !!:-bd
  3. bimbom

bimbom Thành viên cấp 2

hôm sau mình sẽ viết 1 bài cảm nhận về bắc hà.^^
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Quang cảnh chợ vùng cao đẹp thật. Mình cũng ước đến những nơi như thế này để thưởng thức cái buổi sớm mai mà chưa có dịp :) :like:
  5. Chuyên Blueee

Chuyên Blueee Thành viên cấp 1

bạn chụp phim phải ko :) hình đẹp thế :)
  6. BlackSheep

BlackSheep Thành viên cấp 1

Tấm thắng cố có màu của phim, còn lại thì digital
    I love film as well
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mình thề sẽ ko bao giờ ăn thắng cố lần nữa :-s
  8. mjnkun

mjnkun Thành viên cấp 1

Câu trả lời cho các bác là Canon 40D + Film effect .

Grain của film nó ko gai góc thế này :D
    Chuyên BlueeeKenny Vũ thích bài viết này.
  9. Net

Net Mới đăng kí

Thắng cố là gì vậy?
  10. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

mấy tấm đầu để grain khá đẹp, nhưng mình nghĩ là tấm cuối ko để thì hay hơn :)
  11. bimbom

bimbom Thành viên cấp 2

cám ơn các bạn đã vào xem ảnh và cho nhận xét. Mình sẽ up tiếp bộ này vào 1 ngày không xa
  12. bimbom

bimbom Thành viên cấp 2

thắng cô là 1 món ăn của người vùng núi. nấu nhiều bộ phận của lợn, bò, ngựa trong 1 cái chảo lớn để tạo thành 1 món có tên là thắng cố. đợt đó mình ăn thắng cố ngựa nên cũng thấy ngon, uống ly rượu bắc hà thơm lừng nên đó là 1 bữa ăn sáng khó quên
    Net thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn