Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh Cưới Đà Nẵng - Hội An

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi shanka, 23/5/13.

Lượt xem: 4,980

1. shanka Thành viên cấp 1

Mình thử chụp ít ảnh cưới, tại Đà Nẵng nhân đây giới thiệu với các bạn cả nước, về 1 số phong cảnh, và ảnh cưới chụp tại đà nẵng nhé
    mong các bạn ủng hộ và góp ý
    fanpages fb.com/mcpweddings
    email sales@minhchau.org
    website: minhchaupham.com
    1.Sơn Trà

Sơn Trà hội tụ những vẻ đẹp tự nhiên, hoang sơ hiếm nơi nào có được. Tại Sơn Trà, bạn có thể chụp hình với bãi cỏ lau cũng như tạo dáng bên cạnh hồ nước trong xanh thơ mộng... Từ đỉnh Sơn Trà bạn có thu gọn quang cảnh thành phố Đà Nẵng trong tầm mắt của mình. Phong cảnh rừng núi sẽ giúp những bộ ảnh cưới của bạn lung linh, khác lạ hơn.

2. Đà Nẵng và những cây cầu

Đà Nẵng nổi tiếng với những cây cầu như cầu xoay (cầu sông Hàn), cầu dây văng (cầu Thuận Phước). Đặc biệt, gần đây khánh thành thêm 2 cây cầu hoành tráng không kém 2 cây cầu cũ là cầu Rồng và cầu trần Thị Lý. Đây cũng là một trong những địa điểm chụp hình lý tưởng.
    Cầu sông Hàn

Cầu Thuận Phước
    Cầu Rồng [​IMG]
    Cầu Trần Thị Lý

3. Biển Đà Nẵng
    Đặc trưng của Đà Nẵng là những bãi cát dài trắng mịn, nước biển trong xanh và sóng liên tục vỗ bờ trắng xóa. Không chỉ lợi thế về trời xanh, mây trắng, nắng vàng... mà tại đây bạn còn có thể chụp hình ở khuôn viên cùng hàng phi lao, và đàn bồ câu...Đây cũng là nơi được nhiều bạn yêu thích đưa vào danh sách chụp ảnh cưới.

Ngoài ra còn có khá nhiều địa điểm chụp ảnh khác như ở Sân Golf, Công viên biển Phạm Văn Đồng, công viên Thanh Niên, đồi chè Đông Giang...

...
    Hà Bị, linhlan, Wolf3 người khác thích bài viết này.
  2. justakid

justakid Thành viên cấp 1

Mấy tấm trên cầu đẹp ghê
  3. THP_Lãng Bạt

THP_Lãng Bạt Thành viên cấp 1

Pic ở cầu Thuận Phước nhìn đẹp quá, dời góc lệch 1 xíu bỏ 2 cái xiclon đi thì bá cháy ^^
  4. Sắc Hoa Tigôn

Sắc Hoa Tigôn Thành viên cấp 2

ko có ảnh của Thầy Chùa hả bác ???hehe
  5. takethat1

takethat1 Thành viên cấp 1

tấm số 2 sao chụp rõ mây trời vậy bạn? dùng flash cóc, rời hay hắt sáng chăng?
  6. Wolf

Wolf Thành viên cấp 2

Tấm thứ 3 Sơn Trà nhìn thik thế
    :like: (*)(*)(*)(*)(*)
  7. dinhtruong lamina

dinhtruong lamina Thành viên cấp 2

8. Misen Ly

Misen Ly Thành viên cấp 1

hình và tone màu của bác đẹp quá
  9. shanka

shanka Thành viên cấp 1

@Sắc Hoa Tigôn ảnh Thầy Chùa để sau bác ạ :"> bác bạn nó ạ
    takethat1, chụp bt nâng sáng = pts bác ạ :">
    @All, thank các bạn
    Sắc Hoa Tigôn thích bài viết này
  10. Sắc Hoa Tigôn

Sắc Hoa Tigôn Thành viên cấp 2

shanka : bác chụp đẹp và art quá.quả là có con mắt nghệ thuật thứ thiệt,hơn hẳn các ảnh cưới thị trường hiện nay.
    p/s : e là bạn of e Thầy Chùa,hay theo dõi trên fb thấy up ảnh cưới của bác chụp ;))
    e thấy phiêu nhất bộ ở đèo Hải Vân mà tiếc là lão chưa up hết.hehe
  11. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

tấm cầu Sông Hàn có nắng với ánh sáng đâu mà xóa mod đen như đúng rồi :)) , cảnh đẹp thật
  12. shanka

shanka Thành viên cấp 1

Sắc Hoa Tigôn thanks bác đã động viên, :D bộ ở Đèo Hải Vân của Thầy Chùa ít hôm nữa em up lên, đội bên kia làm hình và in rồi nên em chưa làm :P
    htcboy1 vừa đủ để chụp ngược sáng bạn ạ :)
    Sắc Hoa Tigônhtcboy1 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn