Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh đẹp thử blend chơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tamcon, 10/5/13.

Lượt xem: 2,708

1. tamcon Thành viên cấp 1

lần đầu tạo thớt :D .cho hỏi màu có bị xỉn và cần chỉnh sửa gì thêm ợ :-/ .thớt này dày băm thoải mái ợ :))

stock:
    sau khi phù phép>:)

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

MÀU ĐẸP, NHƯNG BLEND LÀM CHÁY DA QUÁ BẠN,... :D
  3. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

màu cũng đẹp mà text vô duyên quá \m/
    Thêm cái cây chính giữa màn hình như đấm vào mặt
  4. Hieu Lee

Hieu Lee Thành viên cấp 2

Chói với text chìm rồi bạn ơi
  5. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

Hieu Lee: sao pic nào bác cũng nhận xét chói thế :-s
  6. Vạ Vật

Vạ Vật Thành viên cấp 2

sao k dùng brush cho gương mặt bớt lóa đi hả thớt (*)
  7. Hieu Lee

Hieu Lee Thành viên cấp 2

anhpas0 thì thật sự là nó chói mà...chói thì ai cũng thấy chứ đâu chỉ mình t thấy
  8. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Màu đẹp nhưng mà text thì thực sự là... vô duyên, vừa cứng mà màu text lại chìm nghỉm nữa. Hơn nữa là mình thấy cái cây với mặt mod nữ bị mất nét thì phải
  9. tamcon

tamcon Thành viên cấp 1

công nhận là mặt nó sáng hơn mức bt so với các phần khác của mod:D .làm cái này nhìn lâu 1 màu loạn sắc độ lắm í :( .mềnh có biết về bố cục, chia đôi là 1 bố cục xấu nhưng không phải lúc nào cũng vâz, cũng tùy ý đồ nội dung ảnh:)) .còn cái text chủ ý của mềnh là làm cái nổi cái mờ, cái to cái nhỏ kiểu như có chính phụ với trước sau é nhưng kđc tốt:)
    thanks all vì những lời nhận xét:D

Ủng hộ diễn đàn