Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh em nào có Brush hay phần mềm vẽ như hình dưới đây cho mình với nhé . thanks all

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Foto Ken, 12/6/14.

Lượt xem: 3,144

1. Foto Ken Mới đăng kí

...
  2. One Top

One Top Thành viên cấp 1

nhìn như brush vậy. bạn nên mạng tìm brush tương tự như vậy hoặc k có thì tự vẽ ra.. phần mềm thì Ps thôi :v
  3. Foto Ken

Foto Ken Mới đăng kí

mình cũng tìm nhiều rồi nhưng nó không có dạng nào giống như hình ở trên , mình nghĩ nó có phần mềm chuyên dụng của nó
  4. One Top

One Top Thành viên cấp 1

mình cũng chưa biết đến phần mềm đó nhưng theo mình thì không có đâu bạn ạ.. những brush này cũng đơn giản có thể tự vẽ được. cộng thêm 1 chút xắp xếp hợp lí là ra thôi.
  5. Foto Ken

Foto Ken Mới đăng kí

vẽ bằng PTS lun hả bạn , mình chưa thử bao giờ

Ủng hộ diễn đàn