Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh em Offline khu vực Miền Bắc vào nhận quà :)tt

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi vimeo, 24/11/13.

Lượt xem: 12,602

1. vimeo Thành viên cấp 2

-Như đã hứa với anh em... Sau buổi offline khu vực miền bắc, thì mình có 1 số món quà muốn tặng cho anh em đã đi off.
    - Nói chung hôm nay rất là vui.. đi tận 4 tăng.. hê hê.... Chỉ buồn 1 cái là có 3 người dự tăng 1 xong thì có việc nên k đi được.. :D
    Tập trung vấn đề chính là quà :D
    - Mình xin tặng tất cả anh chị em.. đi offline miền bắc, 1 phần quà như đã nói là:
    * Preset,Action,Vector,PSD.............
    Những thứ mọi người thấy bán ở website nước ngoài, nhưng chưa có điều kiện mua được. :D
    * Mỗi người max 200$ nhé... Send link cần order vào inbox cho em... Ngủ dậy e sẽ làm ngay ạ :)

Ai đi điểm danh nào :D

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, pitlamgi, Hero Wings2 người khác thích bài viết này.
  2. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Max 200$. Như là hôm nay đi off max 200.000đ :))
    A cho e xin những j mọi người ở dưới xin nhé.
  3. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Nhanh thế nhỉ, các bác đã về nhà an toàn =))
  4. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

E đi xe ôm về nhanh như thế mà vẫn có ông về nhanh hơn mình :v ka ka
  5. vimeo

vimeo Thành viên cấp 2

Hoa Anh Túc thích bài viết này
  6. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

vimeo chấm than !!!!!! :|
    Hoa Anh Túc thích bài viết này
  7. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

vimeo Chú nay hát hơi hay anh hơi bị kết :))
    Mixer_C6 bao nhiêu tiền xe ôm em ơi
  8. vimeo

vimeo Thành viên cấp 2

9. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Miền Nam lun đê :v
  10. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

Sau zụ off, VDS đã có thêm couple mới dựa trên tinh thần chung của forum : Chỉ đàn ông mới mang lại hp cho nhau :))))))
    gake_tn, khanhhluNguyễn Thiết thích bài viết này.
  11. vimeo

vimeo Thành viên cấp 2

Maya Cao: =)) Đừng có mà dím nhá nhá
  12. Nguyễn Thiết

Nhọ nhất là hôm nay em đi không mang ví, may trong túi có 200k vẫn mượn của Mixer_C6 50k, hãi vãi =))
  13. leewake

leewake Thành viên cấp 2

mất bữa nhậu :( cái lab in khu vực tân mai mất điện báo hại tôi k trả ảnh cho khách phải cầm usb chuyển sang bên khác :((
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  14. vimeo

vimeo Thành viên cấp 2

leewake: Em cứ thắc mắc bảo sao k thấy bác :|
    leewake thích bài viết này
  15. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Đi đâu cũng thấy quà quà :3
  16. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Hoa Anh Túc (Thuốc phiện) : Có vài Kb thôi a ơi :D
    vimeo : Chấm hết.
    Nguyễn Thiết : 50k ko là j cả, lúc nào trả e cũng đc, ae giúp nhau là chuyện bt, e còn phải học hỏi các bác nhiều :D
  17. Nguyễn Thiết

18. Nguyễn Thiết

Công nhận kết giọng hát của bác vimeo thật. :)
  19. khanhhlu

khanhhlu Mới đăng kí

themeforest.net/item/geek-press-responsive-news-magazine-template/5716407?WT.ac=category_item&WT.seg_1=category_item&WT.z_author=tiennguyenvan

themeforest.net/item/greenb-reponsive-blogger-template/5169990?WT.ac=category_item&WT.seg_1=category_item&WT.z_author=tiennguyenvan

themeforest.net/item/flat-news-easy-news-magazine-template/5379218?WT.ac=category_item&WT.seg_1=category_item&WT.z_author=tiennguyenvan

themeforest.net/item/gothicaall-purpose-dark-template-for-blogger-cms/4483994

themeforest.net/item/focus-gridbased-responsive-blogger-template/6117796?WT.ac=category_item&WT.seg_1=category_item&WT.z_author=biyanpasau

Tặng quà cho em nhé!! :)
    Mail: buiminhkhanh09061994@gmail.com
    Cám ơn nhiều nhiều !!!
  20. khanhhlu

khanhhlu Mới đăng kí

Các ac có ghi âm ko, up lên cho hot , em nghe với :))

Ủng hộ diễn đàn